Announcement

Collapse
No announcement yet.

F8 + Windows Server 2008(64 bit)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• F8 + Windows Server 2008(64 bit)

ไม่ทราบว่าใครที่ใช้ F8 มีใครลง windows - 64 bit ยังครับ ไม่ทราบมี driver สำหรับ 64-bit ครบทุกตัวเปล่า เพราะผมจะลง 64 bit เพื่อจะใช้ Hyper-V อ่ะ เพราะเห็น driver ในแผ่นมันก็มี folder ที่เก็บ driver 64 bit อยู่แต่ไม่แน่ใจว่าครบทุกตัวเปล่า

พอดีตอนนี้ใช้ Windows Server 2008 32 bit Datacenter Edition (ทดลองใช้ 60 วัน * 4) ว่าจะย้ายไปลองเล่น 64 bit ดูเพราะตัว cpu มันก็รองรับด้วย

เฉพาะทางจริงๆ ฉาบฉวยอย่างเราหมดโอกาศตอบ มารอหาความรู้ครับ ^^

Comment

งงครับ

อิอิ

Comment

Working...
      X