Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาการสร้างโปรไฟล์ Gear of war ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาการสร้างโปรไฟล์ Gear of war ครับ

กดF1สร้าง มันไม่ยอมให้สร้างอ่ะครับ
    และพอเข้าออฟชั่น กด back ออกไม่ได้ครับ

ปล. เคยเล่นจบแล้ว แต่ลืมไปแล้วว่า ทำยังไงถึงเล่นได้
    พอดีเปลี่ยนการ์ดจอแรงๆ อยากกลับไปเล่นอีกอ่ะครับ

ดาวโหลดโปรแกรม game for window มาใหม่ครับ ลบตัวเก่าที่ติดมาตอนลงเกมส์ออกก่อนนะครับ
    XLiveRedist01.02.0241.00 <------ก็อปไปหาในgoogleเองเลยครับ

Comment

Originally posted by tarantula View Post
      ดาวโหลดโปรแกรม game for window มาใหม่ครับ ลบตัวเก่าที่ติดมาตอนลงเกมส์ออกก่อนนะครับ
      XLiveRedist01.02.0241.00 <------ก็อปไปหาในgoogleเองเลยครับ
      ใช่ครับ ไม่ก้อซื้อ FG เดือนนี้สิ ช่วงตอบคำถามมีคนถามเหมือนแบบนี้รยอธิบายละเอียดดี บางคนมันกด f1 ไม่ได้เหมือนกัน

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณ

Comment

Working...
        X