Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus F8n ตัวใหม่มาแล้วที่ CA Mobile

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus F8n ตัวใหม่มาแล้วที่ CA Mobile

CPU T9300
    VGA 9300GS
    Ram 2 GB
    HD 250 GB
    ราคา 39900 (ประมาณนี้)
    ถ้าจำไม่ผิดนะครับ เมื่อวานไปดูมาอย่างรีบๆ แต่รุ่นใหม่แน่นอน ไม่มีใน Brochure
    หากต้องการรายละเอียดลองสอบถามดูนะครับ
    ปล. ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสีย กับทางร้านนะครับ แค่อยากมาบอกเพื่อนๆทุกคนเท่านั้นครับ

ง่ะ F8sn ไม่ใช่การ์ดจอ 9500 gs หรอ

Comment

ส่งสัยเน้น CPU ไม่ค่อยเล่นเกมส์ถือว่าคุ่มากครับ cpu แรง มีการ์ดจอ ประดับใว้ ใช้ได้ๆ

Comment

เมื่อวานยังไปเจอ Asus G1s ตัวเก่า T7500 8600GT DDR3
        แต่มือ 1 ที่ร้าน Dcom ขาย 45000 แพงไหมอะครับ

Comment

Originally posted by LicenseToKill View Post
          เมื่อวานยังไปเจอ Asus G1s ตัวเก่า T7500 8600GT DDR3
          แต่มือ 1 ที่ร้าน Dcom ขาย 45000 แพงไหมอะครับ
          ไม่แพง

Comment

Originally posted by LicenseToKill View Post
            ถูกมากครับ

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
              ง่ะ F8sn ไม่ใช่การ์ดจอ 9500 gs หรอ
              ถ้าการ์ดจอ 9500 จะเป็น cpu T8xxx

แต่ถ้าการ์ดจอ 9300 จะเป้น cpu T9xxx

อ้างอิงจากเวปนอกครับ

ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมไม่ทำ cpu T9xxx แล้วการ์ดจอ 9500 ไปเลย

สงสัยจะกลัวรุ่นสูงๆ อย่างพวก G1 / M50 ขายไม่ออกมั้ง

Comment

Originally posted by tgst View Post
                ถ้าการ์ดจอ 9500 จะเป็น cpu T8xxx

แต่ถ้าการ์ดจอ 9300 จะเป้น cpu T9xxx

อ้างอิงจากเวปนอกครับ

ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมไม่ทำ cpu T9xxx แล้วการ์ดจอ 9500 ไปเลย

สงสัยจะกลัวรุ่นสูงๆ อย่างพวก G1 / M50 ขายไม่ออกมั้ง
                น่าจะเป็นอย่างนั้นแหละครับ เด๋วจะแรงเกินหน้าเกินตา G1 อิอิ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                  ถูกมากครับ
                  เสี่ยไม่รับมาเป็นคู่ G1SN สักเครื่องหรือครับ

ขอถามเพิ่มครับ หากผม Bid Dell XPS M1730 จาก Ebay มา จะเคลมประกันที่ไทยได้ไหมครับ
                  ไปดูใน Ebay แล้วมีหลายรุ่นมากมาย ทั้ง
                  X9000 T9300 T8300
                  8800 GTX SLI , 8800 GTX , 8700 GT
                  งง มากมาย

Comment

เสี่ยไม่รับมาเป็นคู่ G1SN สักเครื่องหรือครับ

ขอถามเพิ่มครับ หากผม Bid Dell XPS M1730 จาก Ebay มา จะเคลมประกันที่ไทยได้ไหมครับ
                    ไปดูใน Ebay แล้วมีหลายรุ่นมากมาย ทั้ง
                    X9000 T9300 T8300
                    8800 GTX SLI , 8800 GTX , 8700 GT
                    งง มากมาย
                    น่าจะ วุ่นวาย

Comment

อะไรจะถูกขนาดนั้น cpu T9300 แถมมีการ์ดจออีก แค่ CPU ก็กินขาดแล้ว แรงซะไม่มี ราคาไม่ถึง 40k อ๊ากก กระอักครับผม

ส่วน G1S 45000 กับสเป๊กระดับนั่นก็ถือว่าถูกละครับ

Comment

Dcom shop ที่ไหนครับ แนะนำด้วย

Comment

รอ centrino2 ออกดีกว่าครับ ช่วงนี้ของค้างสต็อกมีเยอะต้องรีบลดราคาจะได้ขายให้หมด

ปล.อยากได้ CPU จัง!

Comment

Originally posted by Soul_Master View Post
                            รอ centrino2 ออกดีกว่าครับ ช่วงนี้ของค้างสต็อกมีเยอะต้องรีบลดราคาจะได้ขายให้หมด

ปล.อยากได้ CPU จัง!
                            โทษน่ะครับ ตามลายเซนต์ นี้ 14" 1440*900 เลยเหรอครับ notebook ตัวไหนครับ กำลังหาจอละเอียดอยู่ครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                              โทษน่ะครับ ตามลายเซนต์ นี้ 14" 1440*900 เลยเหรอครับ notebook ตัวไหนครับ กำลังหาจอละเอียดอยู่ครับ
                              ค้าหาอีกแล้วขานี้ อิอิ G1ยังละเอียดไม่พอเหรอจ๊ะ

Comment

Working...
                              X