Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ แหล่งขาย DVD RW ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ แหล่งขาย DVD RW ?

คือต้องการ DVD RW บางยี่ห้อ บางรุ่น ซึ่งดูใน มาร์เก็ต แล้วไม่ค่อย เจอ เช่น Sony, Pioneer, Teak etc...อยากจะไปหาเองที่ พันธ์ทิพย์ รบกวนคนเดินบ่อย ๆ ควรไปชั้นไหน หรือแนะนำร้านได้ยิ่งดี ทั้ง มือหนึ่ง และมือสอง เลยครับ ไปทีเดียว หาไปเรื่อย ๆ ขอบคุณครับ

หายี่ห้ออะไรอ่ะ liteon ซัมซุง ฟินลิป asus หรอ มีขายทั่วไปแหละ

Comment

Originally posted by arito View Post
      หายี่ห้ออะไรอ่ะ liteon ซัมซุง ฟินลิป asus หรอ มีขายทั่วไปแหละ
      ........
      ตา เค้าบอกว่า เค้าจะไป พันธ์ทิพย์ เค้าขอร้านใน พันธ์ทิพย์ ว่าชั้นไหน ร้านอะไร? (ผมอ่านจากกระทู้นะ) ผมเองก็ ไม่ค่อยได้ไป ช่วย ๆ กันไป แล้วกัน ผมว่า แถวข้าง หลัง ชั้น 2 - 4 น่าจะมีนะครับ

Comment

Working...
      X