Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอยมาแล้วครับ HIS 3850 512 MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถอยมาแล้วครับ HIS 3850 512 MB

ราคา 5400 บาท แพงไปไหมครับ สอยมาได้ 1 สัปดาห์แล้ว ใจร้อนครับเลยไม่รอ 4850
    ผมอยู่ต่างจังหวัดง่ะครับ แล้วมันจะเล่นเกมโหดๆกินสเปคเครื่องได้ป่าวหนอยังไม่ลอง crisis เลยง่ะ
    - -* ตอนนี้เล่น คอมปานี่ฮีโร่ 1 อยู่ เวลาตัดเข้าฉาก CG (บางฉาก)ทีไร มันกระตุกแต่ไม่มากนักอะครับ พอจะมีวิธีปรับแต่งให้มันเนียนกว่านี้ยังไงบ้างครับ เฮ๊อออ.... ใจร้อนไปหน่อย
    ปล. 3850 กับ 3870 ความแรง***งกันมากไหมครับ
    ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับครับ

ใจร้อนจริงๆนะ......เสียดายแทน

Comment

น่ารอหน่อยนะคับผมก็อยู่ต่างจังหวัดเหมือนกัน

Comment

3850 512MB DDR3 ใช่ป่าวครับ

เทียบกะ 3870 512MB DDR3 ความแรงเท่ากันป่าวอะ อยากรู้

Comment

Originally posted by ผู้ชายดีดีคนหนึง View Post
          3850 512MB DDR3 ใช่ป่าวครับ

เทียบกะ 3870 512MB DDR3 ความแรงเท่ากันป่าวอะ อยากรู้
          ถ้า Core เท่ากัน ความแรงก็เท่ากันครับ

Comment

น่าเสียดายจิงๆ น่ารออีกนิด

Comment

น่าจะทนอีกนิดครับ

Comment

ได้มาแล้วก็ใช้ให้คุ้มงับ นึกเสียดายไปก็ไม่เกิดประโยชน์อะไรขึ้นมา....

Comment

ใช้ให้คุ้ม ก็ถือว่าคุ้มแล้วครับ

Comment

ซื้อแล้ว ใช้ไปคับ

ไว้คราวหน้าค่อยเอาใหม่นะ

Comment

น่าจะรอนะครับ คอมของท่านจะได้ร้อนขี้นกว่านี้ งุงุ

Comment

เอามาขายสิ ไม่พอใจขายเลย ซื้อใหม่ ถ้าไม่พอใจนะแต่ถ้าเราไม่ได้ใช้เล่นเกมส์มากมายก้ใช้ไปเถอะ

Comment

ซื้อมาแล้วไม่ต้องคิดมากครับ ใช้ไปเถอะครับ

Comment

ต่างจังหวัดบางทีมันหาของยากเห็นใจเหมือนกันครับ แต่ 3850 ก็แรงแล้วครับ แรงกว่าของผมงะ อิอิ

Comment

อ่า เสียดายแทนครับ เพิ่มอีกพันเดียวก็ได้แรงกว่ามากมาย เป็นผมจะหาคนสนิทๆ ในเน็ตไว้ใจได้ ฝากเขาซื้อ ส่งพัสดุดีกว่านะ ผมเมื่อก่อนก็เคยฝากซื้อpsu sink อะไรพวกนั้น แฮ่ๆ เกรงใจเหมือนกัน

Comment

Working...
                              X