Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu ที่ติดมากับเคส gview ไม่ทราบเอาไปเครมได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu ที่ติดมากับเคส gview ไม่ทราบเอาไปเครมได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

ร้านที่ซื้อมาครับ

หรือลองโทรถามที่นี่ดู

http://www.hualian.co.th/contact.htm

Comment

ติดเคส เสียที เปนผมซื้อใหม่เลยคับ...

Comment

เครมได้ครับ ผใครมมาแล้วทั้ง gview delux

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

เครมได้ครับ ประกันปีนึงละมัง เคสจีวิว ผมขายต่อไปแระ psu มากะเคส เหตุเนื่องจาก จ่ายไฟไม่พอ เลยสอย delux 500w มาแทน

Comment

เครมร้านที่ซื้อมานั่นแหละครับ รอประมาณ 2 อาทิตย์ ไ้ด้ของเก่านะครับไม่ใช่ของใหม่ เพราะเคยเครมมาแล้ว
              ทางที่ดีหาซื้อ PSU ที่มันวัตต์เต็มและจ่ายไฟนิ่งดีกว่าครับ

Comment

แล้วจะรู้ยังไงคับว่า วัตต์เต็ม

Comment

Originally posted by redclubza View Post
                  แล้วจะรู้ยังไงคับว่า วัตต์เต็ม
                  http://jedicool.com/list.php?cate=6
                  นี่ไงครับพวกวัตต์เต็ม ราคามันก็จะสูงกว่า PSU ธรรมดาอยู่พอสมควรเลยครับ

Comment

ผมเคยเคลมที่ร้านที่เราซื้อมาเลยครับ แต่ได้ของเก่า สภาพเน่า ๆ ทำ hdd พังไปตัวนึง

Comment

PSU ประเทศไหนทำ HDD พังได้หว่า ?

Comment

เปลี่ยนใหม่เหอะ PSU ตัวทำเครืองควันขึ้นล่ะ

Comment

Originally posted by kw01 View Post
                          เครมได้ครับ ประกันปีนึงละมัง เคสจีวิว ผมขายต่อไปแระ psu มากะเคส เหตุเนื่องจาก จ่ายไฟไม่พอ เลยสอย delux 500w มาแทน
                          เหมื่อนกันเลยครับ แต่ PUS Gview 420 Wไม่รู้จะขายใคร

Comment

Working...
                          X