Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 3500-4000 บาท Wireless access ตัวไหนดีสุดครับเอาแบบเสถียรเปิด 24 ชม. นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 3500-4000 บาท Wireless access ตัวไหนดีสุดครับเอาแบบเสถียรเปิด 24 ชม. นะครับ

งบ 3500-4000 บาท Wireless access ตัวไหนดีสุดครับเอาแบบเสถียรเปิด 24 ชม. นะครับ ระยะการใช้ ประมาณ 30 เมตร ผนังกั้น 2 ผนัง ***งกัน 10 เมตร ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

ไม่รู้นะเคยใช้แต่ wrt54gl อิอิ

Comment

ช่วยแนะนำด้วยครับผม

Comment

ลองดู rangemax ของ netgear
        ตัวสำหรับ gamer นะครับ

Comment

จะนำไปใช้ใน office นะครับ คอมซัก ประมาณ 20 เครื่อง เปิด 24 ชม. นะครับ

Comment

สนใจใคร่รู้ด้วยคน กำลังเล็งหามาใช้ซักตัวเหมือนกัน

Comment

wrt54gl 1,900

Comment

wrt54gl 2ตัว WDS หุหุ 4000 พอดี

Comment

Working...
                X