Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับสอนการเบอร์นลำโพงหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับสอนการเบอร์นลำโพงหน่อยคับ

พี่คับสอนการเบิร์นลำโพงหน่อยคับ
    อยากได้แบบคนอื่นไม่ว่าอ่าคับ
    เปิดทีไรโดนทุกที
    งั้นก็ต้องเสียงกิ๊กๆๆ ของหน้าต่างมั้งงั้นก็เครื่องปริ้นมั้งอ่าคับ
    อิอิ

เปิดฟังเพลงไปเรื่อยๆ ก็ได้หนิท่าน เบินร์ไปในตัวแบบที่ไม่กวนคนอื่น

แต่เคยเห็นแว้บๆว่าคุณ aeromancer บอกให้หันลำโพงเข้าหากันเพื่อให้เสียงมันตัดกัน ??? ไม่แน่ใจนะ รอมายืนยันอีกที
    Last edited by romeoh; 10 Jul 2008, 02:01:16. Reason: แก้คำผิด

Comment

เพื่อให้หักล้างกันครับ จะได้ไม่กวนชาวบ้านครับ

Comment

มันจะหักล้างกันได้ phase มันต้องกลับกัน 90 degree ครับ ต้องลองขยับความ***งเข้าออก หาจุดที่เสียเบาที่สุดครับ

Comment

ขอบคุณคับจะลองดู
          ตอนนี้ผมใช้X1300 กะX-fi X-treame Audio เปิดซัก25% ซับ40ปิดประตูกะกันเสียงรบกวนคนอื่นผมคือแรงอัดทำให้หน้าต่างปริ้น ประตูดั่งเล็กน้อย
          เส้าๆ
          ไงก็ขอบคณคับ

Comment

Originally posted by PuyZaBra View Post
            ขอบคุณคับจะลองดู
            ตอนนี้ผมใช้X1300 กะX-fi X-treame Audio เปิดซัก25% ซับ40ปิดประตูกะกันเสียงรบกวนคนอื่นผมคือแรงอัดทำให้หน้าต่างปริ้น ประตูดั่งเล็กน้อย
            เส้าๆ
            ไงก็ขอบคณคับ
            เสียงเขย่าพวกนั้นดูหนัง/ฟังเพลง รำคาญ ตายชัก อิอิอิอิ

Comment

ตัวลำโพงโมได้ แล้วซัฟละ อิอิ หันเข้าหากำแพงปะ ^^

Comment

ผมต้องเอาเทปมาติดปริ้นไม่ให้มันสั่น ส่วนพวกหน้าต่างทำใจลดเสียงเอา
                เส้าๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                X