Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังสำหรับเล่นเกมส์????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังสำหรับเล่นเกมส์????

หูฟังเล่นเกมส์ที่ดีควรจะเป็นยังไงเหรอครับ

ดูค่าอะไรยังไงได้บ้างที่เห็นความแตกต่าง

เอาไปเล่นเกมส์จำพวก Cs / Css / SF

ขอบคุณล่วงหน้า

ตัวนี้น่าจะแจ่มสุด
    Last edited by apichate; 14 Aug 2008, 16:49:08.

Comment

ชื่อรุ่นอะไรเหรอครัับ สงสัยราคาน่าจะแพงน่าดู

Comment

Originally posted by Mostwanted View Post
        ชื่อรุ่นอะไรเหรอครัับ สงสัยราคาน่าจะแพงน่าดู
        Razer Barracuda HP-1 Gaming Headset

ราคาตอนนี้หน้าจะอยู่ที่ 4พัน นิดๆครับ
        Last edited by apichate; 10 Jul 2008, 13:23:23.

Comment

เหนตามร้านเกมใหญ่ๆขายอยู้สามพันกว่าๆ

Comment

พวกอุปกรณ์พวกนี้กับ จอยเกมส์ดี ๆ หน่อยเค้าซื้อกันที่ไหนอะครับ

แนะนำผมหน่อยครับ หาไม่ค่อยจะมีเลย

Comment

Originally posted by etaoat View Post
              เหนตามร้านเกมใหญ่ๆขายอยู้สามพันกว่าๆ
              ขอชื่อร้านด้วยครับ ที่ไหน
              Originally posted by Yong_Yee View Post
              พวกอุปกรณ์พวกนี้กับ จอยเกมส์ดี ๆ หน่อยเค้าซื้อกันที่ไหนอะครับ

แนะนำผมหน่อยครับ หาไม่ค่อยจะมีเลย
              พันธิพย์เลยครับบาน

Comment

ถ้าจะเอาจอยแบบจอยเพล ผมแนะนำให้ไปชื้อหัวแปลงมาครับ
                แล้วเอาจอยเพลแท้ มาต่อครับ

Comment

Razer Barracuda HP-1 ใช้ฟังเพลงไม่เวิคเลยครับ - -"

เล่นเกมผมลมไปแล้ว ถ้าไม่ใช่พวกหูทองก็ซื้อไปเถอะครับ

แล้วก็ตัวนี้หนักมากด้วย

Comment

Working...
                  X