Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิสนึงครับ จะซื้ออุปกรณืเอาไว้สำรองเวลาซ่อมคอมพิวเตอร์น่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนิสนึงครับ จะซื้ออุปกรณืเอาไว้สำรองเวลาซ่อมคอมพิวเตอร์น่ะครับ

คือตอนนี้ทำงานเป้นช่างเทคนิคอยู่น่ะครับ อยากจะถามว่า จะซื้อ ฮาร์ดิส แรม DDR,DDR 2 การ์ดจอ เพาเวอร์ซัพพลาย ยี่ห้ออะไรดีอ่ะครับ เอาไว้เป็นสแปร เวลาจะต้องซ่อมคอมพิวเตอร์น่ะครับ ไม่ต้องแพงมากน่ะครับ

ของคุณมากน่ะครับ แบบ มือใหม่อ่ะครับ

หาจับเอาในนี้แหละครับ ไม่แพง ไม่แพง ^ ^

Comment

Originally posted by Relaxza View Post
      หาจับเอาในนี้แหละครับ ไม่แพง ไม่แพง ^ ^
      ตามนั้น
      ราคาย่อมเยาว์ หาที่มีประกันติดนิดหน่อยพออุ่นใจ (ถ้าไม่มีประกันก็เทส)

Comment

ถ้าเอาไว้ใส่สำรองตอนตัวหลักเสียก็ตามท่านข้างบนครับ แต่ถ้าจะซื้อเก็บไว้เผื่อตัวหลักเสียแล้วจะได้เอามาเปลี่ยนผมว่าไม่คุ้มนะ

Comment

คือ แบบเอามาไว้ใช้เทสน่ะครับ สมมุติ คอมอันนี้เปิดติดจอไม่ติด อะไรแบบนี้นะครับ จาได้ดูว่าเป็นที่อะไรน่ะครับ ลองเอาเพาเวอร์ตัวหใม่ใส่ อ่ะติดนี่ เพาเวอร์ เจ้ง อะไรแบบนี่นย่ะครับ

อยากรู้ยี่ห้อ น่นะครับ แล้วก็ราคา

Comment

Working...
          X