Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>ทำไมมันร้อนอะไรอย่างนี้<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>ทำไมมันร้อนอะไรอย่างนี้<<

Power/Aux มันคืออุณภูมิของอะไรหรือครับ ทำไมมันร้อนถึง 122C ดูจากเมนบอร์ดรุ่นอื่นแค่ประมาณ 45C เองครับ หรือว่าของผมมันจะไหม้แล้ว ท่านใดไช้บอร์ด P5K ลองดูนะครับว่าร้อนเหมือนของผมหรือป่าว สงสัยมากๆเลย
    Attached Files

เอ๋อ
    เซ็นเซอร์ PSU ไม่มี
    ค่าความร้อนเลยเพี้ยน (เมนบอร์ดที่ใช้อยู่ ติดลบ 2c )

Last edited by TWK.; 10 Jul 2008, 11:55:18.

Comment

ของผม ค่า AUX 125 คับ

ไม่สบายใจเหมือนกัน

Comment

ของผมไม่เคยวัดเลย ต้องไปลองดู

Comment

ของผมขึ้น 25 แฮะ (ห้อง30) เอากะมันจิ ^ ^

Comment

แล้วมันคืออุณภูมิของอะไรครับทำไมมันเพียนได้ใจจัง
            อันนี้บอร์ดอีกรุ่นแค่ 45C เองอะ
            Attached Files

Comment

Working...
            X