Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 GT อยาก เปลี่ยน ซิ้งค์ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600 GT อยาก เปลี่ยน ซิ้งค์ช่วยที

ช่วยแนะนำทีครับ ซิ้งเดิม มันร้อนมากเลย ปกติ 57 ถ้าเล่น Crysis ปรับสุด 67 ร้อนจัง
    ช่วยแนะนำ ยี่ห้อ อะไร รุ่นอะไร ที่ใส่ได้เลยไม่ต้อง โมดิฟาย ขอแบบเย็นๆๆ

Originally posted by museven01 View Post
    ช่วยแนะนำทีครับ ซิ้งเดิม มันร้อนมากเลย ปกติ 57 ถ้าเล่น Crysis ปรับสุด 67 ร้อนจัง
    ช่วยแนะนำ ยี่ห้อ อะไร รุ่นอะไร ที่ใส่ได้เลยไม่ต้อง โมดิฟาย ขอแบบเย็นๆๆ
    ของผมก็พอๆกับท่านละ หลังจากได้HR-03 Rev.Aจากคนในบอร์ดนี้ครับ Idle41Fullloadยังไม่เคยเกิน53

Comment

ผมเคยใช้อยุ่ xfx ซิ้งเดิมปกติก้ 52-55 full ไม่เกิน 65 เปลี่ยนเปง Arctic Cooling Accelero S1 Rev. 2 + Turbo Module เดิมๆอยู่ 35-38 Full ไม่ถึง 50 ลองดูัคับแล้วแต่ชอบ ห้องแอร์นะคับ 25c

Comment

ได้อยู่ห้องแอร์แบบท่านPopRedRiverนี่แจ่มเลยครับ บ้านผมพัดลมล้วนๆ

Comment

Working...
        X