Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปลี่ยน theme vista เป็นแบบ xp ทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเปลี่ยน theme vista เป็นแบบ xp ทำยังไงครับ

อยากเปลี่ยน theme vista เป็นแบบ xp ทำยังไงครับ

Comment

คนเราก็มีความแปลกดีเนอะ

ใช้ xp อยากใช้ theme vista
      ใช้ vista อยากใช้ theme xp (มีใ้ห้เลือกอยู่แล้วไม่ใช่หรอคับ)

Comment

คงต้องหา theme มาลงเองแล้วละครับ

Comment

กลับไปใช้xpครับง่ายดีครับ หรือไม่ก็ใช้TuneUp Utilities 2008ช่วยปรับเปลี่ยนแต่งเอาก็ได้ครับ

Comment

ลองธีมแบบ Classic ครับ เหมือนกับ Windows ME เลยครับ

Comment

*0*

Comment

อิอิ ลอง classic แล้วครับ
                ใช้ได้ๆ

Comment

เห็นแค่รูปกับลายเซ็น จขกท ก็รู้เลยว่าเป็นคนอนุรักษ์สิ่งเก่าๆ อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    *0*
                    ลายเซ็นต์ท่านน่ารักมากมายครับดูแล้วสบายตาดีครับ

Comment

Working...
                    X