Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dmc4 >> human - Devil ตอนให้เลือกเล่นต่างกันยังไงอะครับ // auto on-off ด้วยงะ งง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dmc4 >> human - Devil ตอนให้เลือกเล่นต่างกันยังไงอะครับ // auto on-off ด้วยงะ งง

Dmc4 >> human - Devil ตอนให้เลือกเล่นต่างกันยังไงอะครับ // auto on-off ด้วยงะ งง

ไม่รู้ Human กับ Devil
    แต่ Auto on off คือ การกดท่า สำหรับคนไม่อยากเล่นคอมโบก้อเลือก on ไป ถ้าคนอยากกดๆมันๆคอมโบเทพมั่นใจว่าฝีมือกดเทพก้อเลือก off ไปคับ เนื่องจาก on เหนเขาว่ากันว่ากดนิดเดียวท่าก้อออกแล้วแต่ว่ามันไม่ออกท่าที่ต้องการอ่าคับ

Comment

อ่อครับ

Comment

งั้นผมมาเสริมให้แล้วกัน human คือโหมดง่าย devil hunter คือโหมดยากครับผม

Comment

หงะ Devil Hunter คือโหมดยากเหรอ ทำไมผมเล่น Devil Hunter ผ่านออกจะง่าย

Comment

Originally posted by darkwiess View Post
            หงะ Devil Hunter คือโหมดยากเหรอ ทำไมผมเล่น Devil Hunter ผ่านออกจะง่าย

เล่น Human จะง่ายกว่านี้ครับ

Comment

ลองเล่นด่านท้ายๆดูครับ DH มันศัตรูรุมเยอะแถมโดนทีเลือดพุ่งกระฉูดด่านแรกๆผมไม่เสียเลือดเลยนะด่านท้ายๆปั๊มกระจาย

Comment

มาแล้วหรอไม่เห็นรู้เรื่องเลย สงสัยไปอยู่หลังเขามาชะนาน

Comment

'นี่เอง

Comment

ถ้าเกิดยากมาก ก้อ แทรนเนอไปเลยครับ อิอิ

Comment

Working...
                    X