Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านให้หน่อยครับ

อยากจะซื้ออุปกรณ์คอมพิวเตอร์ผ่านทางอินเตอเน็ตเพราะผมอยู่ ตจว. ครับ หาข้อมูลได้หลายร้าน
    1. jedi คนขายพูดเพราะดีครับถามไรก็ตอบให้หมดทุกอย่างเลย อัธยาศัยดี กะว่าจะซื้อ HD 3870 กะ Tuniq tower 120 จากร้านนี้
    2. Big IT ไม่รู้ว่ามีกี่ร้านแต่ร้านที่โทรไปม่ะคอยกระตือรือร้นเท่าไรถามไรก็ตอบไม่ได้ เห็นในเน็ตโพสด่าตรึมว่าไม่ค่อยสนใจลูกค้า บริการหลังการขายม่ะค่อยดี (ไม่รู้ว่าจริงหรือเป่า) แต่ของบางอย่างถูกกว่าร้านอื่นมาก ๆ ว่าจะซื้อ X2 5000+ BE กะ ECS Black V1.1 (ไม่รู้ว่าตอนนี้มีหรือม่ะรู้) ถามคนขายก็ไม่รู้เรื่อง
    3. ของที่เหลือเด๋วหาซื้อแถวบ้านๆ นี่หล่ะ ซื้อหมดซะทุกอย่างกลัวเวลาเคลมแล้วเซงเป็ด ตอนี้ก็ยังหวั่น ๆ ดันไปเจอกระทู้ที่โพสด่าร้านจำหน่ายอุปกรณ์ ฯ ผ่านเน็ต
    ใครเคยซื้อร้านไหนแล้ว เจ๋ง แจ่ม ได้ใจไปเต็ม ๆ จัดให้หน่อนจ้า ซื้อจิง ๆ นะเนี่ยะไม่ได้โพสเล่น ๆ

Tk อิกร้านครับ ขวัญใจชาว OCZ

Comment

www.advice.co.th/ งุงุ

Comment

TK
        Jedi
        Busitek

Comment

Com & More
          Saveway

Comment

ร่าน TK อยู๋แถวไหนเหรอครับ panpit มีเป่าครับ

Comment

www.goalcomp.com

Comment

TK
                Jedi
                Computer&more

Comment

Originally posted by ponnarit View Post
                  ร่าน TK อยู๋แถวไหนเหรอครับ panpit มีเป่าครับ
                  ติดกะเจไดแหละครับ

Comment

งานนี้ต้องไปลองใช้บริการดูนะครับ ถึงจะรู้ แต่ถ้ามีคำแนะนำก็จะดีขึ้น

Comment

Working...
                    X