Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ NOD32

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ NOD32

ผมอยากได้โปรแกรม NOD32 คับ หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง
    ราคาเท่าไหร่คับ หรือมีให้ดาวโหลดมะคับ

ร้านโปรแกรมทั่วไปครับ แผ่น 150 ครับ

Comment

ลองดูที่นี่ครับ
      www.geocities.com/fixpcstep
      พร้อมยาแก้ไอครับ
      ^^"

Comment

ขอบพระคุณครับ

Comment

มีให้ดาวน์โหลดครับ www.9down.com
          แล้ว Search โดยใช้ Keyword ว่า NOD32
          จะไปเสียเงินซื้อโปรแกรมแผ่นที่ขายกันทำไม
          เค้าก็โหลดมาขายเรานี่แหละครับ

Comment

ลิงค์นี้ก็ดีนะhttp://www.adslthailand.com/forum/viewtopic.php?t=57531

Comment

ช่วยด้วย เวลาเปิดเครื่องมา Update NOD32 มันขึ้นเตือนว่า Server connection failure อย่างนี้คะ

Comment

แนะนำกันดีจริงๆ แทนที่จะให้ซื้อของมีลิขสิทธิ์ ของแท้ซื้อได้ที่ SE-ED Book ทุกสาขา นะคะ

Comment

ฮี้ๆๆๆ สุดยอด

Comment

OEM ขายแพงมาก 1 ปี 800 บาท หุหุ...

Comment

Working...
                    X