Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ใช้การ์ดจอรุ่นไรมั่งอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ใช้การ์ดจอรุ่นไรมั่งอ่ะครับ

ใช้การ์ดจอรุ่นไหนมั่งครับ
    แล้วปรับเท่าไหร่

พอดีผมจะซื้อการ์ดจออ่ะครับ

จะซื้อเหมือนกัน รอเก็บตังอยู่ จขกท จะซื้อการ์ดจออะไรครับ?

Comment

เล็งๆ HD4850 อ่ะครับ
      เห็นว่ามันถูกดี
      แล้วหลายๆคนบอกว่าดีด้วย
      แต่เสียอย่าง ร้อนไปหน่อย

Comment

Originally posted by gentlemanly View Post
        เล็งๆ HD4850 อ่ะครับ
        เห็นว่ามันถูกดี
        แล้วหลายๆคนบอกว่าดีด้วย
        แต่เสียอย่าง ร้อนไปหน่อย
        ผมว่าไม่หน่อยอ่ะ ร้อนชิหายเลย

Comment

แล้วคุณเล็งรุ่นไหนไว้หรอครับ

สำหรับผม
          ถ้า HD4850 มันร้อนมากมาย
          ก็คงเปลี่ยนเป็น GF8800GT

Comment

9600GT ครับ คงซื้อประมาณกลางๆ เดือน

555 กลายเป็น chat กันสองคนไปละกระทู้นี้

Comment

ทำไมไม่เอา 8800GT ไปเลยหล่ะ
              เพิ่มเงินอีกนิดนึง

Comment

รผมใช้อยู่เล่นตั้ง 8 ชั่วโมง ไม่เห็นจะเป็นอะไร 4850

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                  รผมใช้อยู่เล่นตั้ง 8 ชั่วโมง ไม่เห็นจะเป็นอะไร 4850
                  แล้วต้องหาพัดลมมาติดเพิ่มมั้ยครับ 4850 อ่ะครับ

Comment

heat sink ของ กิ๊กกะไบท์ 1700 ที่ TK เล่นไปเหอะ 24 ชั่วโมงร้อนแค่ 40 - 45 ปกติจัดทางลมดีๆ เคสโล่ง ลมเย็นๆ ไม่ใส่กันร้อน เล่นไป 8 ชั่วโมงกว่าาๆ เริ่มมีอาการกระตุกเล็กน้อย สำหรับเกม Crysis นะ เกมอื่นไม่เป็น อย่าง แอนตาซิน ครีด เล่นไปเหอะไม่มีร่วง การ์ด 4850 ร้าน TK ถ้าเป็นของ MSI ราคาประมาน 6700 ถ้าอีกยี่ห้ออะไรไม่รู้ 6490 ต่างกันที่สติ๊กเกอร์

จบ

Comment

ผมใช้ powercolor 3650
                      เล่น Crysis ปรับ 1024*728 กราฟิคปรับสูงสุด หมดทุกอย่าง ก็ลื่นดีนะครับ อาจจะหน่วงนิดๆๆในฉากเรือรบ ใกล้จบ
                      แต่ก็ไม่มาก เล่นได้ ไม่เสียอารมครับ
                      ผ่านมา 2 รอบแระ มันส์ดี
                      ปล.ใช้ไดรเว่อ แคทตาไล เวอร์ชั่น 8.6 ปรับได้สูงสุด
                      แต่ 8.5 ได้แค่ สูง
                      งง เป็ดเลยครับ
                      รอ 8.7 อาจจะปรับได้สูงสุดยอด
                      555+

Comment

อีกหน่อยจะไปเป็นสาวก ATIด้วยคนละคับ(2ค่ายเลยตุ)เดี๋ยวจะทำ Crossfire Multi GPU เลยฮะๆๆเพื่อความสะใจ(ติดม่าง2ตัวไปเลย)สะใจดี

Comment

Working...
                        X