Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870 ต้องใช้ PSU อย่างน้อยที่สุดกี่วัตต์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870 ต้องใช้ PSU อย่างน้อยที่สุดกี่วัตต์ครับ

ตามกระทู้เลยครับ อย่างน้อยที่สุดที่เอาอยู่ครับ

ของเดิมมีอยู่เท่าไหร่ เช่น 460 ถ้ากลัวไม่พอ ซื้อ 350 วัตต์ มาต่อให้เฉพาะการ์ดก็ได้

Comment

รู้สึกว่า อย่างน้อย 500 w ครับ

Comment

500W เต็มขึ้นไป
        การ์ดตัวละ 10000฿ จะเอา PSU ห่วยๆ มาวัตเอาคงจะไม่ใหว
        2000฿ ขึ้นไป

Comment

แล้ว Tagan 480W จะไหวมั้ยครับ

Comment

800w up เลย เผื่อ CF ด้วย

Comment

เค้าคงไม่ขนาดนั้นหรอกมั้ง (CF)

Comment

550 ขึ้น ผมจะใช้4870เหมือนกันต้องขายenermax 460 ที่เพิ่งใช้ไม่ถึงเดือนซื้อtagan 800 มาเพื่อการนี้โดยเฉพาะ

Comment

600-700 .... เผื่อๆ เหลือๆ เฟือๆ

Comment

ให้อุ่นใจก็ 600 ขึ้นครับ
                    cooler master 450W ของผม เจอ 3870 กับอุปกรณ์เยอะ ๆ หน่อย พวกก็ไม่ยอมให้ลากการ์ดจอละ

Comment

ฟันธงไปเลย ก็วัตต์ถึงจะใช้ได้

Comment

Working...
                      X