Announcement

Collapse
No announcement yet.

DDR2 กับ DDR3 ต่างกันมากมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DDR2 กับ DDR3 ต่างกันมากมั้ยคับ

พอดี กะลังมอง 8600GT อยู่อะคับแต่ไม่แน่ใจเพราะว่า

512 แต่ เป็น DDR2 ส่วน 256 เป็น DDR3 อะคับ

เลยอยากถามข้อมูลดูอะคับ ว่าจะเลือก แบบไหนดี ผม ไม่ OC นะคับ

จะตัวไหนก็ได้ครับ GPU ตัวเดียวกัน

Comment

ตัว ddr3

Comment

DDR3 .... เท่านั้น

Comment

พี่ๆ บอกว่า DDR3 แรงกว่าครับ

Comment

เอา DDR3 เลยครับ ถึง size น้อยกว่า แต่ Clock เยอะกว่า

Comment

Originally posted by KERORO View Post
              จะตัวไหนก็ได้ครับ GPU ตัวเดียวกัน
              ตัวเดียวกันก็จริง เเต่ความเเรงไม่ช่ายตัวเดียวกัน เว้ย

Comment

ขอบคุณมาก ๆ คับ

Comment

Working...
                X