Announcement

Collapse
No announcement yet.

กดออกจากเกม sf แล้วเครื่องค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กดออกจากเกม sf แล้วเครื่องค้าง

x3600 x4000 x4200 + nf5 nf7 ทำไม กดออกจากเกม sf แล้วเครื่องจะค้าง

กดอะไรไม่ได้เลย ต้องกด รี อย่างเดียว (ไม่เคยเจอเองส่วนมากลูกค้าจะเรียกแล้วบอกว่าค้าง)

ไม่รู้มีใครเป็นไหม เมื่อก่อนก็มีปัณหาเล่นsf ไปก็ค้าง ลงไดเวอร์ของ cpu ใหม่ก็หายแล้ว

นี่ก็พึ่งเป็นมาได้สักไม่ถึงเดือนมานี่เอง เป็นแค่ ตอน กดออกจากเกมเท่านั้นครับ

ขอบคุณมากครับ

ไอ้ x3600 x4000 x4200 นี่คือ cpu ของ AMD นะครับ (พิมพ์ย่อมากไปนิดหน่อย)

nf5 nf7 ก็ บอร์ดของ ASROCK อ่ะครับ

Comment

Working...
    X