Announcement

Collapse
No announcement yet.

6920G -มีปัญหาเรื่อง time&date ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6920G -มีปัญหาเรื่อง time&date ครับ ช่วยที

คือเวลาเปิดเครื่องใหม่ทุกครั้ง date - time มีจะรีกลับมา เป็นเวลา 0.00 แล้ววันที่ก็ย้อนไป อีก 2 ปีที่แล้วเลยอะคับ ไม่ทราบว่ามีใครเป็นแบบผมมั่งและควรทำไงดี เพราะใช้วิสต้า เวลาเปิดเครื่องแล้วเวลาไม่ตรง มันฟ้องให้อับเดต วินโดว กะ nod32 ตลอดเลยครับ ขอบคุณมากครับ

เป็นที่ถ่าน Bios ของบอร์ดน่าจะหมดครับ ถ้าแกะเป็นก็แกะออกมา เปลี่ยนใหม่เท่านั้นครับ รับรองได้ผล

Comment

เพิ่งซื้อ เป็น Vista ที่ติดมากบเครื่องอยู่หรือป่าวครับ

รีบเอาไปเปลี่ยนชัก หรือไหม่ก้อเอาไป ส่งแคลมครับพี่น้อง

Comment

.

ใช่ครับ vista มากะเครื่อง

Comment

Working...
        X