Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD Writer ลบไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD Writer ลบไม่ได้คับ

ผมเพิ่งซื้อ DVD มาใหม่ ตัวเก่งมันลบไม่ได้เลยนึกว่าเจ๊ง ทีนี้พอซื้อตัวใหม่มมันก็ลบไม่ได้อยู่ดี เป็นเพราะอะไรคับ

ผู้รู้ช่วยทีคับ ดูแล้วน่าจะเป็นที่เครื่องผมแต่ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไร

ลบอะไรไม่ได้หรอครับ

Comment

ลบ ข้อมูล ในแผ่น DVD-RW อะหรอครับที่ลบไม่ได้

ผมหวังว่าคุณคงไม่ได้จะลบแผ่น DVD-R หรอกนะ

Comment

DVD-RW คับที่ลบไม่ได้

Comment

DVD+RW ครับลบได้ชัวร์

ถ้าเป็น DVD-RW ตอนไรท์ครั้งแรก ต้องไม่มีมัลดิเซสชั่น

Comment

Originally posted by sas013 View Post
            DVD+RW ครับลบได้ชัวร์

ถ้าเป็น DVD-RW ตอนไรท์ครั้งแรก ต้องไม่มีมัลดิเซสชั่น
            ไม่ได้คับลองมาแล้วแผ่นเดียวกันเลย เอาไปใส้เครื่องอื่นลบได้ แต่พอเอามาใส่เครื่องผมลบไม่ได้คับ

Comment

Working...
            X