Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลง DMC4 แล้วเล่นไม่ได้ครับ รายละเอียดด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลง DMC4 แล้วเล่นไม่ได้ครับ รายละเอียดด้านใน

พอลงแล้วก็ลง แคร๊กแล้วแต่ก็เลนไม่ได้มันขึ้นแบบนี้อะครับ

สเปกเครื่อง

amd sempron2400+
    แรม 1 G
    7600 gs

เล่นบน XPนะครับ
    Last edited by champ36_90; 11 Jul 2008, 18:36:38.

ลงทั้งไดร์เวอร์ การ์ดจอล่าสุด อัพเดต dx9C ใหม่ แล้วก็ลงวินโดว์ใหม่ก็ยังเล่นไม่ได้ เวนกำแท้ มันขึ้นแบบเดิมตั้งแต่พอดับเบิ้ลคลิกเข้าเกมส์มันก็ขึ้นเลย โหลดมาจากที่เดียวกะคนอื่นแต่คนอื่นเล่นได้

Comment

ต้องทำใจ ยังไม่เสร็จเลยเรา

Comment

Working...
      X