Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ตัวนี้กับ4870บ้างรึยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ตัวนี้กับ4870บ้างรึยังคับ

อยากรู้ว่่าใส่แล้วว่าความหนาจะเพิ่มมาขนาดไหนเคสมีพื้นที่จำกัดอ่ะคับถ้ามีรูปขอชมหน่อยนะคับ
    Attached Files

สวยๆ เย็นๆ

Comment

งามจริง ๆครับ

Comment

เคยใช้กับ 9600gt ครับ กินพื้นที่ 1 สล๊อต ไฟสีแดง แต่ไม่ค่อยสว่างเท่าไหร่ แต่ลดความร้อนไปได้เยอะเลยครับ และเรื่องเสียง ปรับรอบพัดลม 100% แทบจะไม่ได้ยินเสียงเลยครับ

Comment

อยากใช้เหมือนกัน เพราะหาไฟล์โปรไฟล์ไม่เจอ ไม่รู้จะปรับรอบพัดลมยังไง........ โปรแกรม CCC อัพเดทคราวหน้าอยากให้ปรับแรงพัดลมได้เลยจัง

Comment

ตอนนี้ยังใช้อยู่รึป่าวคับ k.rial kung

Comment

ขายไปแล้วครับ ตัวนี้มันมีตัวปรับรอบพัดลมมาให้อยู่แล้วครับ เสียอย่างเดียวคือ ไฟไม่สว่างซักเท่าไหร่

Comment

ถือว่าดีไหมคับกับราคาและคุณภาพ

Comment

Working...
                X