Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะซื้อ Dell XPS 1330

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by hkterror View Post
    แบต9cell มันจะยื่นออกมา ส่วนแบต 6cell มันจะพอดีกับตัวเครื่อง เข้าใจถูกมะ ถ้าใช่ของผมมันยื่นออกมาด้านหลัง

จอslimครับ

จอ13.3นิ้วใช้กระเป๋าอะไรใส่ดีครับ ช่วยแนะนำหน่อย นอกจากsoftcaseที่มันแถมมา
    ถูกต้อง 4-6 cell พอดีเครื่อง 9 cell ยื่นออกมาเป็นฐาน

จอ slim ไม่ทราบว่า ได้กล้อง 0.3 Mpixel หรือ 1.3 Mpixel อ่ะครับ เพราะผมเคยเช็คจากที่เวป dell มาเลย์ จอ slim จะเป็น 0.3 แต่ที่ USA จะเป็น 1.3 หมดทุกจอ

13.3 นิ้ว ไปหากระเป๋าสะพายขวางขนาดเล็กๆ ใส่เอาก็น่าจะดีครับ

Comment

ภาพละเอียดสูงสุดที่ 1280x1024
      วีดีโอ 640x480

แบบนี้กี่ล้านอะ

ตอนแรกเห็นว่ามี 2.0 mpixel ด้วยนิครับ

Comment

640x480 = 307200

=0.3 M pixel ครับ

resolution 1280x1024 ไม่เกี่ยวกันนะ อันนี้มันความละเอียดหน้าจอ ไม่ใช่กล้อง

Comment

Originally posted by tgst View Post
          640x480 = 307200

=0.3 M pixel ครับ

resolution 1280x1024 ไม่เกี่ยวกันนะ อันนี้มันความละเอียดหน้าจอ ไม่ใช่กล้อง
          เอ่อ... อันนั้นผมรู้นะครับ

แต่ว่าหมายถึง ภาพที่ถายได้ละเอียดสุดมันได้ 1280x1024 ครับ

ส่วนความละเอียดจอเครื่องผ 1280x800 ครับ

Comment

ก็ 1.3 ไง งั้น

ไม่น่าถาม

ตอนแรกนึกว่า ความละเอียดจอ

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

อยากได้สีน้ำเงินอ่ะ ^0^

Comment

ได้ลองใช้แล้วเป็นอย่างไรบัางครับ?

Comment

รุ่นนี้การ์ดจอ8400มีปัญหาอยู่นะครับ เอารุ้นที่ดีกว่านี้เถอะครับอย่าเอารุ่นนี้เลย ไม่งันจะมีปัญหาเรื่องจอครับ ถ้าจะใช้งานนานก็ไม่เหมาะครับ มันระบายความร้อนไม่ได้มากเพราะเครื่องมันเล็กพัดลมก็เล็กตามครับ

Comment

Working...
                    X