Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ตรงนี้มันผ่านไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ตรงนี้มันผ่านไงอะครับ

ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

ว้าก คอมเล่นไม่ด้ายยย

Comment

บนเรือใช่ไหมครับ ท่านไปปิดคัทเอาต์ตรงใต้ท้องเรือหรือยัง ถ้ามาตรงนี้จะไปห้องทดลองหรือห้องพลังงานนี่แหละ ไปจัดการเอเลี่ยนก่อนแล้วก็ปิดแท่งพลังงานในห้อง เก็บปืนที่เห็นตอนที่ไปซ่อมชุดอะครับ แล้วค่อยไปยิงกะเจ้าตัว 4 ขา

Comment

กำผมทำหมดแล้วอะ มันบอกให้ไป ซ่อมไรไม่รุ้

Comment

หลังจากสับคัตเอาท์แล้ว มันจะมีทหารเปิดประตูให้ แล้วเราต้องไปกดปุ่ม(แดง)เพื่อปิดการทำงานของเตาปฏิกรณ์นิวเคลียร์ในห้องนั้น แล้วก็จะมีแท่งเชื้อเพลิงติดขัดอยู่ 2 อัน มันก็จะให้เราเข้าไปกดแท่งเชื้อเพลิงลง ระนั้นก็จะเจอเอเลี่ยนกลุ่มนึง แล้วก็กลับมาที่ห้องสะพานเดินเรือ(ห้องที่มีท่านนายพลอยู่นะครับ)

Comment

จะมีแท่งพลังงานที่ยังไม่ลงอีก2แท่งให้เปลี่ยนเป็นชุดเกราะสีแดง(มีพลังมาก)ไปกด2แท่งนั้นลงก็จะผ่านไปได้

Comment

Working...
              X