Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเว็บเกี่ยวกับตรวจสเป๊กเครื่องเพื่อเล่นเกมส์หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเว็บเกี่ยวกับตรวจสเป๊กเครื่องเพื่อเล่นเกมส์หน่อยงับ

ผมอยากขอเว็บที่ใช้ทดสอบสเป๊กเครื่องหน่อย จำได้ว่าเคยมีโพสไว้แล้ว แต่หาไม่เจอ ที่จะมีให้เราเลือกเกมส์เพื่อที่จะทดสอบเครื่องว่าพอที่จะเล่นเกมส์นั่นๆได้ไหม พอดีว่าจะลองทดสอบกับ NB ผมกับเกมส์ Devil May Cry4 ซักหน่อยครับ

คิดว่า F8sv ผม พอจะเล่นได้ไหมครับ T7250 Ram 2GB GF8600MGT ใครเล่นอยู่แนะนำกันบ้างงับ พอดีว่าเห็นภาพแล้วน่าเล่นดี

ใช่เวบนี้ป่าวครับ
    http://www.systemrequirementslab.com/referrer/srtest

Comment

ใช่เลยครับ ขอบคุณมากครับ ^^

Comment

กำ ไม่มี Devil May Cry4 อ่ะ

Comment

เล่นได้แน่นอนนนนครับคุณหมอนพพร

Comment

8600M GTเล่นได้แน่นอนครับ ปรับได้พอสมควรเลยครับ

PS. Systemrequirementslab จะอัพเดตช้าหน่อยนะครับ เกมส์มันพึ่งออกนิครับ อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากงับ ลองเล่นละ เล่นได้ปกติ มันส์ดี ฟันแหลก แจกแต่กระสุน 555+

ใครเล่นเทพๆสอนสูตรผมบ้างนะงับ ผมเล่นกับจอย PS2 กดยากอ่า ตอนนี้ถึง Mission7 ครับ ^^

Comment

อยากได้โปรแกรม benchmark อ่ะค่ะ โหลดจากไหนหรอคะ

Comment

Working...
                X