Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลเทส WD6400AAKS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลเทส WD6400AAKS

แรงดีจริงๆ wd ตัวนี้
    แรงกว่า sg 500as 32m ที่ใช้อีกนะนี่
    Attached Files

เดี๋ยวถ้าคืนนี้ไม่ติดอะไร
    จะเอา Riad0*4 มาให้ติชม

Comment

คือผมจะซื้อ ระหว่าง
      WD Caviar SE16 WD6400AAKS 640GB SATA-II 16MB NCQ (High performance)
      กับ
      Barracuda 7200.11 ST3500320AS 500GB SATA-II 32MB NCQ (Gamers)

ตกลงแล้ว wd6400AAKS นี่แรงกว่า ST3500320AS ใช่มั้ยครับ
      รบกวนช่วยลงผลของ ตัว 7200.11 ST3500320AS ด้วยได้มั้ยครับ
      ขอบคุณมากครับ

Comment

ดีคนละอย่างนะผมว่า
        ส่วนผลเทสตัว sg 500.11 ตอนนี้ผมไม่ได้อยู่บ้านอ่ะดิ

Comment

Originally posted by BEERBOY2002 View Post
          คือผมจะซื้อ ระหว่าง
          WD Caviar SE16 WD6400AAKS 640GB SATA-II 16MB NCQ (High performance)
          กับ
          Barracuda 7200.11 ST3500320AS 500GB SATA-II 32MB NCQ (Gamers)

ตกลงแล้ว wd6400AAKS นี่แรงกว่า ST3500320AS ใช่มั้ยครับ
          รบกวนช่วยลงผลของ ตัว 7200.11 ST3500320AS ด้วยได้มั้ยครับ
          ขอบคุณมากครับ
          User คุ้นๆ เคยสร้างวีรกรรมอะไรไว้รึป่าวครับ
          ถ้าจำผิดก็ขออภัยครับ

Comment

โคดแรง

Comment

แรงครับ มีอยู่ตัวนึง อิอิ

Comment

WD สู้ๆ อิอิ

Comment

โชว์ด้วยครับ (ของผมช้ากว่าอ่ะ )

Comment

ยังไงถ้าสะดวกเมื่อไหร่อย่า ลืมลง ผลของ seagate ด้วยน่ะครับ
                    ขอบคุณครับ
                    Last edited by BEERBOY2002; 12 Jul 2008, 00:32:20.

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                      โชว์ด้วยครับ (ของผมช้ากว่าอ่ะ )
                      ที่ต่างกันนั้นผม คิดว่า จขกท คงจะ เทสแบบ เพียวๆ โดยไม่ลง window และข้อมูลใดๆบน hdd
                      ถึงได้ค่า สูงแบบนั้น

Comment

Originally posted by BEERBOY2002 View Post
                        ที่ต่างกันนั้นผม คิดว่า จขกท คงจะ เทสแบบ เพียวๆ โดยไม่ลง window และข้อมูลใดๆบน hdd
                        ถึงได้ค่า สูงแบบนั้น
                        ไม่ลง Windows แล้วจะเทสไงอ่ะครับ

Comment

ไม่ได้ลงวินโดวส์นะแต่มีข้อมูลนิดหน่อย

เรดต่อม่ะได้อ่าแผ่นดันไม่บูตให้ เซงจิต

Comment

รหัส 5 ตัวหลังต่างกัน(07A7B) มีผลอะไรบ้างคะ ความเร็วจะต่างกันมั้ยคะ

Comment

Originally posted by ez2q2031 View Post
                              ไม่ลง Windows แล้วจะเทสไงอ่ะครับ
                              เทสได้ซิครับ....... เอาไปต่อกับเครื่องอื่นที่มี Windows ซิครับ ง่ายๆ

Comment

Working...
                              X