Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณJoและท่านอื่นๆ ขอคำแนะนำเรื่องcd-audioระหว่างแผ่นก๊อปกับแท้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Trex View Post
    แผ่นแท้มันก็ ไรท์มาอีกทีละครับ เอาสบายกระเป๋าดีกว่า ของงี้ถ้าที่บ้านไม่ใช่Studio ก็ธรรมดาชาวบ้านนี่ละครับ

อย่าไปตามช้างเดี๋ยวก้นแหก
    เอ่อ แผ่นแท้ปั๊มผ่านแท่นปั๊มมาครับ ไม่ได้ Write ครับ ^^'

แผ่นก๊อปที่ขายๆกันบางที่ก็ Write มาบางที่ก็ ปั๊มมา หรือไม่ ก็ Write ใส่แผ่นแล้วไปปั๊มครับ
    Last edited by Aeromancer; 12 Jul 2008, 19:11:59.

Comment

แต่ปัจจุบันนี้ผมโหลดเอาอย่างเดียว เสียงดรอปไปหน่อยไม่เปงไรเพราะฟรี

อิ อิ

Comment

แนะนำแหล่งหน่อยสิคับเฮียโจ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
          แนะนำแหล่งหน่อยสิคับเฮียโจ
          ใช่ๆ ผมก็อยากรู้เหมือนกัน เดือนนี้จ่ายค่าแผ่นมาเยอะแล้ว

Comment

ขอ invite ด้วย
            หุหุหุุ

Comment

ปกติก้ siambit กะ bitcosmo อะ

อิ อิ

Comment

อินว้ายยย ทีค้าบบบ
                555

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                  อินว้ายยย ทีค้าบบบ
                  555

PM E-mail มาเลยครับ

Comment

จัดไปเว็ป bit ฟรี file เพลงที่เป็น Lossless ตลึมครับ PM มาเดี๋ยวจัดให้

ของนอกนะครับ หุหุ

Comment

แผ่นปั้ม hongkong biterror อ่ะอย่างเยอะ

Comment

นอกเรื่องนิดๆ
                        แล้วไฟล์ .ape นี่ไช้อะไรเปิดล่ะครับ เป็นไฟล์อิมเมจ
                        โหลดเพลงบรรเลงกู่เจิง มาฟัง แต่เปิดไม่ได้ เซ็งๆมากๆ

Comment

foobar2000 คับ
                          หาตัวแปลง monkey ให้ได้มั๊งคับ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                            นอกเรื่องนิดๆ
                            แล้วไฟล์ .ape นี่ไช้อะไรเปิดล่ะครับ เป็นไฟล์อิมเมจ
                            โหลดเพลงบรรเลงกู่เจิง มาฟัง แต่เปิดไม่ได้ เซ็งๆมากๆ
                            ถ้า เป็นไฟล์อิมเมจ.ape ถ้ามี ไฟล์ .cue มาด้วยใช้ cue splitter
                            แตกออกมาเป็น track ได้ครับต้องลงนี่ด้วยครับMAC_401b2.exe

ถ้าใช้ foobar ให้ลง foo_input_monkey ด้วย
                            ใช้เล่นไฟล์อิมเมจได้เลย น่าจะใช้แตกไฟล์แยกเป็น trackได้ด้วยนะถ้าไม่มี cue sheetมาด้วย fb2k.น่าจะสะดวกกว่า

เพลง SONG OF YANG GUAN 15m. ครับบรรเลงเพราะดีสไตน์เซน
                            Last edited by namek; 12 Jul 2008, 22:40:16. Reason: เพิ่มลิ๊งค์ให้งับ

Comment

thx มากๆครับ ทุก คห. ข้างบน

ท่าน namek ครับ ขอบคุณมากๆครับ แต่เอาลิ้งเพลงจีนออกดีกว่าครับ เดี๋ยวโดน ทod ดุ เอา อิๆๆๆ
                              (แต่ไครอยากได้ pm. มา 5555+)
                              Last edited by nitroboy; 13 Jul 2008, 00:12:52.

Comment

ใช้นี่ก็ได้ครับ เปิดด้วยเจ้าของ Extension เลย เสียงดีไม่แพ้ foobar
                                Attached Files

Comment

Working...
                                X