Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมบนPS2จะจากเราไปเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมบนPS2จะจากเราไปเปล่าครับ

ผมกลัวว่าคนเล่นPS2จะไม่มีอะไรเล่นอะครับ

ดูจาก Play 1 เป็น ต.ย เลยครับ แต่ตอน Ps2 ออกมาดีหน่อยเพราะเครื่อง Ps2 สามารถเล่นแผ่น Ps1 ได้แต่ต้องเอาไปแปรง ส่วน Ps3 ตัวหางปล่อยวัดเลยครับต้องใช้ แผ่นที่ต้องเล่นกับ Ps3 เท่านั้น

Comment

เอ่อ ไม่ใช่PS3 เล่นได้หมดไม่ใช่หรือครับ แต่เล่นยังไม่สมบูรณ์ซักเท่าไร ต้องรอเค้าพัฒนาFirmware

Comment

มีPlay1 เอาไปให้น้อง มันยังไม่เอาเลย บอกเด๋วนี้ไม่มีใครเล่นกันแล้ว ดูมันพูด แต่ก็จริงของมัน

Comment

มีครับ เกมออกมาเรื่อยๆอยู่แล้วไม่ต้องห่วงเพราะช่วงนี้ PS3 มันยังไม่เข้าที่เข้าทางเลย กว่าภาพจะสวยเต็มที่คงซัก 8-9 เดือนอ่ะ ให้ผู้พัฒนาชินก่อน...ประมาณว่าตอนนี้ Xbox360 ภาพสวยกว่าแล้วกัน...PS2 ไม่ตายหรอกครับ เชื่อดิ...

Comment

ตอนนี้ ps2 รอเล่นแค่เกม God of war2หลังจากนั้น เราคงต้องเล่นเกม ระดับกลางๆอ่ะครับ

แต่เกมระดับกลางบางเกมทำออกมาสนุกกว่าเกมดังๆอีกนะครับ คงมีอายุราวๆ1ปีนับจากนี้ครับ

ps2 เราคงต้องเอาใว้ฟังเพลงอย่างเดียวครับ

Comment

อีกหน่อยค่ายเกมส์ ก็จะเลิกผลิตเกมส์ป้อน PS2 แล้วหันไปป้อนให้กับ PS3 แทนที่ครับ PS2 ก็คงจะหาเล่นเกมส์เก่าๆได้ แต่เกมส์ใหม่ๆไม่มีลงครับ

Comment

แล้วตอนนี้ราคายห2มันอยู่ที่เท่าไหร่เหรอครับ เผื่อสนใจจาซื้อ เพราะเกมส์เก่าๆก้อจิงแต่ผมก้อยังไม่เคยเล่นสักเกม ตอนนี้เกมส์เก่าๆของps2ที่ว่าคงมีร้อยๆเกมแล้วแหง คงไม่ขาดทุนถ้าซื้อ

Comment

PS2 ยังอยู่กับเราเสมอ และมีเกมส์ก็อบมันส์ให้รอเคลียร์อีกแยะคร้าบ...

Comment

Working...
                  X