Announcement

Collapse
No announcement yet.

Free WiFi By True 1Year

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Free WiFi By True 1Year

โครงการ Green Bangkok Wi-Fi ของทางกรุงเทพมหานครร่วมกับTrue Corperation
    มาแจกแล้วครับที่
    สวนเบญจสิริ วันที่11-13กรกฎาคม2551 เวลาตั้งแต่ 12.00-19.00
    สวนลุม วันที่18-20กรกฎาคม 2551 12.00-19.00

เป็น ฟรี Wifi ความเร็ว 64Kbps ฟรี 1 ปีครับ

สนใจเจอกันที่งานนะครับ

www.Truewifi.net
    Last edited by zapgod; 14 Jul 2008, 18:18:02.

ของผมใช้ได้แค่ 30 ก.ย. 2551

Comment

64k เองหรา
      ว้าๆ

Comment

Originally posted by tawincam View Post
        64k เองหรา
        ว้าๆ
        อ่านคอมเมนต์คุฯแล้วไปอ่านลายเซ็นคุณ เลยพอเดาได้ว่าคุณยังมี ตัณหาอยู่มากจริงๆ หุหุ

Comment

อยากได้ง่ะ แต่คนเยอะแน่เลย -*-

Comment

เอ่อ คือว่า ...
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

64k
              หรอ ....

Comment

ของฟรี ได้หมดอ่า มีจำนวนจำกัดไหมน๊า อย่างทราบรายละเอียดมากกว่านี้ครับ เว็บอ้างอิงหรืออารายก็ได้ขอบคุณคร้าบ

Comment

Originally posted by disstat View Post
                  ของผมใช้ได้แค่ 30 ก.ย. 2551
                  ถึง 30 กย. 51

ให้เข้าเวป Truewifi.net ทำการ active อีกทีครับ ใช้ได้ทุก3เดือน

Comment

มีทั้งหมด 500,00 Account ครับ ถ้าอยากได้จากนี่ก็ลอง PM มาละกันครับ เผื่อเอามาจากงานจะได้แจกเลย

Comment

ขอบคุณครับ เสียดายคงไม่ได้ไป เพราะทำงาน

64K นี่มัน เร็วกว่า 56K นิดนึง ใช่ไหมเนี่ย ไม่ถึงเม็ก

แต่ยังไงก็ฟรี

แล้วถ้าผมเอารหัสของ True 2 Mbps ที่บ้านมาใช้ล่ะครับ ก็ได้ 2 Mbps ใช่ไหม

ยกเว้นใช้รหัสของเขา ได้ 64K

หรือผมเอามือถือต่อดี EDGE น่าจะเร็วกว่านะ

แต่ก็ช่วยแก้ขัด ดีกว่าไปเสียค่าชั่วโมงที่ทรูร่วม 150 บาทเนอะ

Comment

kgopiojs-njatjmagin[ajimadnmlk[jaietohdfkla[ewfdh[taow3gerogmrhnfgkmh[sh

hfdgjhgjdjdghjdhjdghjdghjdhgjhgj
                        hgkghkhgjhjdthdgbdgj

jng
                        hmfggh
                        m

mg
                        kfgkgk
                        j
                        mf
                        ghkdsners

kh

Comment

thanks dun

Comment

Working...
                          X