Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dcomputer ขายของเดือนนี้ของหมดเดือนนี้ แล้วผมจาเอาอาไรใช้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dcomputer ขายของเดือนนี้ของหมดเดือนนี้ แล้วผมจาเอาอาไรใช้ครับ

Dcomputer ขายของเดือนนี้ของหมดเดือนนี้ 12-49 ของหมดก็ 12-49 แล้วผมจาเอาอาไรใช้ละครับ
    แจ้งมาว่าประมาณปีหน้า ถึงจะได้ของครับ ทั้ง ๆ ๆ ยังใช้ไม่ถึงเดือนเลย...น่าจะมีทางออกอื่น ๆ ให้ลูกค้าบ้าง นะครับ ว่าปล่าว .....

แสดงผลการตรวจสอบสถานะส่งซ่อม ดังนี้
    เลขที่ใบรับซ่อม Serial No. ชื่อสินค้า
    m051392 69M0ACX82396 Asus M/B M2N-E
    ส่งสินค้าวันที่ วันเริ่มรายการซ่อม สถานะ
    23 ธันวาคม 2549 23 ธันวาคม 2549 อยู่ระหว่างการทดสอบสินค้า

Comment

*.*

Comment

งานนี้ทำใจครับ ผมเคยรอประมาณ 2 อาทิตย์ได้ ตอนเครมการ์ดจอ (ซื้อไม่ถึงอาทิตย์)

Comment

รอปีหน้าก้ได้คับอีกไม่กี่วัน

ช่วงปีใหม่นี้เขาไม่ทำงานกันคับ เคยเอาจอไปเครมช่วงนี้ก็รอนานเหมือนกันข้ามปีเลย(ประมาณ8วันอะ)

Comment

โทรไปดีคอม ช่วงนี้ใกล้ปีใหม่ งานเยอะ โทรยังไง พนักงานก็ไม่ว่างครับ ... เอาไว้แล้วค่อยโทรไปใหม่

Comment

ทำใจได้เลยครับ
              -------------
              จริงๆอยากแนะนำประกันคอม 7 ครับ(หน้าม้า)
              แต่ของเขาก้ดีกว่าจริงๆครับ

Comment

จะของอะไรก็พอรับได้แต้synexผมเกลียดมานนนนนนนนนนนเอาพัดลมcpuบุบๆบี้ๆมาให้ป๋มตอนเอาพัดลมไปเคลม T.T เอาไปให้มานดูว่ามนบุบๆบี้ๆมานบอกมาถ้าไม่เอาตัวนี้ก็ม่ายมีแล้วอีก ป้ายหน้าศูนย์มันบอกมีปัญหาเปลี่ยนของใหม่งายฟะ ใหม่กะผีไรเนี่ย ซิ้งบุบๆบี้ๆซิลิโคนขาวเละมาทั้งถุงเลย เลยเปงเหตุให้ต้องถอย 9500 led แหะๆๆ

Comment

Originally posted by guru View Post
                  ทำใจได้เลยครับ
                  จริงๆอยากแนะนำประกันคอม 7 ครับ(หน้าม้า)
                  แต่ของเขาก้ดีกว่าจริงๆครับ
                  ยอมรับเลยว่าระยะหลังมานี่...ใจผมก็เริ่มเอนมาทาง COM 7 มากกว่า..เพราะเขาเครมง่ายจริง ๆ

Comment

ใจเย็นๆ ครับ ปีใหม่ก็คงอีกไม่กี่วันกระมัง

Comment

ขอด้วยคน

เลขที่ใบรับซ่อม : H303212
                      Serial No. : 4LJ27AJT
                      ชื่อสินค้า : Seagate H/D ST3160827AS (SATA)
                      ส่งสินค้าวันที่ : 12 ธันวาคม 2549
                      วันเริ่มรายการซ่อม : 13 ธันวาคม 2549
                      สถานะ : อยู่ระหว่างการเปลี่ยน/ซ่อมสินค้า (วันนี 30 ธันวา 49)

มันขึนแบบนีมาชาติเศษ แล้วHDDผมเป็น 100GB นะครับ เดือดร้อนๆ

Comment

ใจเย็นๆ ครับ หลังปีใหม่น่าจะได้นะคับ

Comment

เอาใจช่วยคับ

Comment

เอาใจช่วย...ฮับ...

Comment

ถ้าคิดว่ารอนานเกินไป + ไม่อยากรอ
                              ลองคุยกับระดับหัวหน้าเค้าว่า ขอเพิ่มเงินเปลี่ยนเป็นตัวอื่น

Comment

Working...
                              X