Announcement

Collapse
No announcement yet.

P6N SLI PlatinumกะP6N Diamondมีขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P6N SLI PlatinumกะP6N Diamondมีขายไหมครับ

P6N SLI PlatinumกะP6N Diamondมีขายไหมครับ
    ที่ไหน และราคาอย่างไรครับพี่น้องงงงงงงง

เครือ COM7 ลองๆ ดู
    เช่น BigITShop นะ

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

ไม่มีอ่ะท่าน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          เครือ COM7 ลองๆ ดู
          เช่น BigITShop นะ
          รู้สึกว่า เครือ Com7 ไม่มี MSI ตั้งนานแล้วนะพี่เดียว

ตอนนี้ จะเป็น 4system เป็นผู้นำเข้าเมนบอด แทน

หาได้ตามร้าน M&D Jedi TK Busitek ประมาณนี้ บางตัวของยังไม่เข้าครับ

Comment

เมนบอร์ด MSI ที่ใช้ Chipset ในค่ายของ Nvidia ไม่ว่าจะเป็นรุ่น P6N / P7N / K9N ต่างๆที่กล่าวมา รู้สึกว่า พี่นีโอ ( 4System ) ไม่เห็นเอาเข้ามาขายเลยอ่ะ....เห็นเพื่อนๆถามกันเยอะเหมือนกันนะ ผมว่า คงต้องล่ารายชื่อแล้วมั้ง.....5 5 5 ~~

Comment

ผมถอย MSI P6N SLI Platinum มาแล้วครับ อยากได้มากๆเลย
              ฝากพี่สาวซื้อจากอเมริกาเมื่อวานนนี้เอง
              แต่ทำไมต่อแล้วมัน boot ไม่ขึ้นไรเลย
              สงสัยต้องเปลี่ยน power ใหม่อ่ะ
              เพราะช่องเสียบ cpu connect มีตั้ง 8 รู power เก่าผมมี 4 รูเอง

Comment

Working...
              X