Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทพตกสวรรค์ ถามนิดหนอยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทพตกสวรรค์ ถามนิดหนอยครับ

ATI Radeon X1950XTX มือสองนี่ราคาเท่ารัยครับนี่ ทำไม่ไม่ค่อยเห็นมีคนขายเลยอะครับ
    หรือถ้าจะมีใครแนะนำตัวอื่นๆก็ได้นะครับ (ชอบส่วนตัวครับ)

HD4850 ครับ

Comment

มีงบเท่าไหร่อ่ะครับ ถ้าตามกระแสก้อ 4850 เลยครับ

Comment

ตัวที่ว่ามา ไม่น่าเล่นแล้ว ถึงจะชอบด้านรูปร่างเป็นการส่วนตัวก้เหอะนะ มันไม่คุ้มค่าแล้ว
        ถึงจะเป็นมือสองก็เถอะ เพราะมันแรงสู้น้องใหม่ไม่ได้ มีตังเอาที่เค้าว่ากันนั่นแหละดีแล้ว
        เดี๋ยว ตะเองจะมาบอกว่า รู้อย่างนี้เชื่อไอ้ดริ๊ฟตั้งแต่แรกก็ดี

Comment

Originally posted by nununu View Post
          HD4850 ครับ
          ครับ
          Originally posted by poypoy View Post
          มีงบเท่าไหร่อ่ะครับ ถ้าตามกระแสก้อ 4850 เลยครับ
          แร๊วตอนนี้ถ้ามือสองนี่ราคาเท่ารัยนี่
          Originally posted by Drift View Post
          ตัวที่ว่ามา ไม่น่าเล่นแล้ว ถึงจะชอบด้านรูปร่างเป็นการส่วนตัวก้เหอะนะ มันไม่คุ้มค่าแล้ว
          ถึงจะเป็นมือสองก็เถอะ เพราะมันแรงสู้น้องใหม่ไม่ได้ มีตังเอาที่เค้าว่ากันนั่นแหละดีแล้ว
          เดี๋ยว ตะเองจะมาบอกว่า รู้อย่างนี้เชื่อไอ้ดริ๊ฟตั้งแต่แรกก็ดี
          เดวจะลองเชื่อไอ้ดริ๊ฟดูครับ
          แล้วถ้างบสักสามพันนิดๆๆละ
          Last edited by Smile_Buffalo; 12 Jul 2008, 18:34:19.

Comment

ขอเป็นสามพันปลายๆ ได้มั้ย สัก 3700 เล่น 9600GSO หรือ 3850 512MB(ไม่รู้ราคาเท่าไหร่)
            พวกนี้มันกระโดดจาก 8600/2600/3650 มากครับ แรงมาตรฐานสำหรับเกมส์สมัยนี้

3000 กว่าดูกระทู้นี้ประกอบ http://forums.overclockzone.com/foru...50#post3369350
            Last edited by beautyless; 12 Jul 2008, 18:50:33.

Comment

Working...
            X