Announcement

Collapse
No announcement yet.

===== มาช่วยลากเธอหน่อย ลากไม่ค่อยไปแล้ว=====

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ===== มาช่วยลากเธอหน่อย ลากไม่ค่อยไปแล้ว=====

มาช่วยลากเธอทีครับหรือว่าเธอไม่อยากไปล่ะ

มาดูสัดส่วนเธอกัน
    หัวใจเธอ P4 (631)3.0G ลากได้ 3.9G ___ซิ้งเดิมๆครับ_____
    บอดี้เธอ บอร์ดASRock Wolfdale1333-D667
    แขนซ้าย-ขวา แรม คิงตัน 667 2.G (ทด1.1)
    แหล่งพลังงาน PSU COOLER MASTER eXtreme POWER 380W

--ใครสามารถลากเธอไปได้มั่งโดยเธอไม่ขัดขืน---
    Attached Files

เปลี่ยนบอร์ดใหม่ครับ

Comment

3.9 ก็หรูแล้ว

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        เปลี่ยนบอร์ดใหม่ครับ
        โอ้วท่านผมเพิ่งได้บอร์ดมาด้วยซิจะให้เปลี่ยนแล้วหรอ
        Originally posted by one View Post
        3.9 ก็หรูแล้ว

อยากลองลากดูครับว่าไปได้แค่ใหนฮ่ะครับ^_^

Comment

P4 530 ผมยังไว้ที่ 3.75 เลยครับ มากกว่า 3.9 เอา CPU ไปทอดไข่ ไม่ต้องใช้แก็ส

Comment

หรูแล้ว อยากมากกว่านี้ก้อเปลี่ยนบอร์ด รึจะลอง bsel

Comment

ตัวนี้ไฟเยอะๆจะช่วยได้มะ

Comment

ตอนนี้ไป 4.2แล้วครับ เดียวเอาให้ดูครับ^_^

Comment

แรงๆ

Comment

ตอนนี้ไป 4.5 แล้วครับ ถอยดีกว่าครับคงได้เท่านี้ล่ะครับเดียวว่างๆเอาใหม่ครับกลัวแต๊บCPUพึ่งได้มาด้วยครับ

Comment

Working...
                    X