Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งเครมมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Alderwood View Post
    ถ้าจำไม่ผิด F8 ยังไม่มี Light Scribe นะครับ
    แต่เครื่องผมมีนะครับ

Comment

max.junria@msn.com

Comment

งานเข้าละครับพี่น้อง เจอเอารุ่นต่ำกว่ามาใส่ให้ซะงั้น

ปกติถ้ามันทำได้ก็ screen ติดไว้ด้านนอกเลยครับว่าทำได้ เพราะ function มันก็เอาไปใช้เป็นจุดขายได้พอสมควร

Comment

อย่ายอมโดนเอาเปรียบครับ

Comment

LightScribe ต้องใช้แผ่น LightScribe เท่านั้นคับ หน้าแผ่นจะออกทองๆ น้ำตาลๆ หน่อย เท่าที่เห็นมีขายในไทยตอนนี้นะ เมืองนอกรู้สึกตอนนี้จะมี 6 สี แผ่นธรรมดาเอามาก็สกรีนหน้าแผ่นไม่ได้นะ

LightScribe สกรีนออกมาก็ ทูโทนนะ เพราะมันแค่ burn ให้ตรงนั้นเป็นสีดำ แค่ไล่เฉดหน่อย

ข้อมูลเพิ่มเติม http://www.lightscribe.com/index.aspx

Comment

Originally posted by soft666 View Post
              ผมใช้มาอาทิต1 ละมันจายังส่งกับไปเครมได้ไหมนะ
              ได้สิครับเพราะเปลี่ยนให้เป็นสเปคเดิมเหมือนตอนที่ซื้อเราไม่ได้ผิดอะไรครับ ดูที่ใบรับรองอุปกรณ์ที่ซื้อมาก็ได้ครับที่มีพาร์ทนัมเบอร์ติดไง มันจะระบุเลยว่าซีดีอะไร เราแค่เปลี่ยนให้เป็นสเปคเดิมเท่านั้นครับ

Comment

Working...
              X