Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำกาดจอร้านเกมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำกาดจอร้านเกมหน่อยครับ

แนะนำกาดจอร้านเกมหน่อยครับ ใช้รุ่นไหนดี ใช้แล้วไม่มีปัญหา และเหมาะสม ขอคำแนะนำหน่อยครับ

ATI 3650/256MB.HTD DDR3 = 2350 บาท
    Last edited by ploynut; 14 Jul 2008, 11:01:48.

Comment

มองไว้สองรุ่นครับ 256/GF-8500 GT GIGABYTE[NX85T256HP] DDR3 = 2150 บาท กับ ASUS ATI 3650/256MB.HTD DDR3 = 2350 บาท ผมไม่คยใช้ ATI เลย แต่ก็ชอบดูแรงกว่ามาก แต่เคยอ่านว่ามีปัญหากะไดรเวอร์ มันจะมีปัญหาไหมครับ แนะนำทีครับ

Comment

เท่าที่เปิดร้านมาก็ไม่มีปัญหาด้าน driver นะครับ ของ ati เนี่ย
        ดูลูกค้าส่วนมากก่อนดีกว่าครับบางทีซื้อการ์ดจอแยกดันเล่นกันแต่เกมส์ออนไลน์- -
        ตอนหลังเลยคิดได้รู้งี้ใช้ onboard ดีกว่า -..-

Comment

แอบมาเก็บข้อมูลครับ ^ ^a

Comment

ร้านก็เล่นNVDIA ดีกว่า จาได้ไม่มีปัญหาครับ
            มันต่างกันไม่เท่าไหร่หรอก

Comment

Working...
            X