Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีทำให้ Driver ใหม่ๆ เล่นเกมส์เก่าๆ ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีทำให้ Driver ใหม่ๆ เล่นเกมส์เก่าๆ ได้ไหมครับ

คือผมลง Driver 169.21 ไปครับ แต่ลงแล้วมันเล่น GTA SAN ไม่ได้ กดเข้าเกมส์แล้วก็เงียบ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ทำไงดีครับ

เพราะต้องลง 169.21 ไว้เล่น AssassinsCreed ด้วยง่ะ

ผมเองก็มีปัญหากับเกม industry gain2 เหมือนกัน ใช้8600 8800 เล่นไม่ได้เลย ต้องเอาการ์ดเก่าๆที่เล่นกะdirec8 อย่าง mx4000 fx5200 x1300 x1600 พวกนี้ถึงเล่นได้ลองแทบจะทุกเวอร์ชั่นแล้ว สงสัยจะเป็นที่การ์ดรึปล่า

Comment

ของผม 8600 เป็นที่ Driver ครับ เพราะลองมาแล้ว ตอนแรก 163. เล่นได้
      พอใช้ 169.21 เล่นไม่ได้ -*- ทำไงดี

Comment

174.74 WHQL กะ 175.16 WHQL ลองยังเอ๋ย ....

Comment

Originally posted by dears View Post
          174.74 WHQL กะ 175.16 WHQL ลองยังเอ๋ย ....

ลอง 175.16 แย้วอะ เข้า GTA SAN ไม่ได้ -*-

Comment

แปลว่าลองทุกไดร์เวอร์ตั้งแต่เก่าสุดยันใหม่สุดก็ยังไม่ได้เหรองับ .... จะได้ตัดปัญหาเรื่องไดร์เวอร์ออกไปได้

Comment

อ่อ Driver เก่า เล่นได้ครับ ประมาณต่ำกว่า 163. อะเล่นได้หมดเลย แต่อยากรู้ว่ามันมีวิธีไหมให้ ลง Driver ใหม่ๆ แต่เล่นเกมส์ เก่าๆ ได้อะครับ

Comment

Working...
              X