Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น DMC4ไม่ผ่านมาทางนี้คับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น DMC4ไม่ผ่านมาทางนี้คับ อิอิ

อิอิ ผมเอา +6 trainer มาแจกคับ ใครมีแล้วก้อขอโทษด้วยนะคับ ส่วนผมเล่นจบนานแล้ว ถึงเวลาโกงมั่ง 555

อิอิ ได้ +11Trainer มาแล้วคับ มีโกง Devil Trigger ด้วยคับ อิอิ ถึงเวลาสะใจ

โกงตัวใหม่มาอีกแล้ว ตัวนี้คนทำตัวเดียวกับตัวแรกคับ เพิ่มเปน +8 มีกระโดดได้เรื่อยๆด้วยคับ อิอิ ดีมากมายแล้วก้อมีแปลงร่างไม่จำกัดด้วยคับ ที่เพิ่มขึ้นมา

Last edited by sungod1422; 16 Jul 2008, 01:53:23.

ยังไม่ได้เล่นแต่ก็ขอบคุณครับที่เอามาแจก

Comment

แผ่นแท้วางขายวันไหนคับ

Comment

วันศุกร์ที่แล้วครับ

Comment

เอ่อ...โทดทีครับ
          มันใช้ยังไงเหรอ
          ไม่เคยใช้ตัวโกงมาก่อนเลย(แค่อยากลองดู)
          บอกละเอียดหน่อยก็ดีนะ เพราะไม่เคยใช้
          ขอบคุณครับ

Comment

ตัวนี้ผมก็ test อยู่ครับ กำลังหาทางโกง Devil trigger gauge อยู่แปลงร่างไม่มันเลยหุๆ
            เสียอย่างเดียวสูตรน้อยไปนิด

Comment

ขอบคุณมากๆๆคับ มันจะใช้เหมือน +6 trainer ทั้วๆๆไปปล่าววหว่า

Comment

เราก็นึกว่าบทสรุป -*-

อย่างไงก็ขอบคุณครับ

Comment

ใจจ๋า

Comment

Originally posted by louis1524 View Post
                    เอ่อ...โทดทีครับ
                    มันใช้ยังไงเหรอ
                    ไม่เคยใช้ตัวโกงมาก่อนเลย(แค่อยากลองดู)
                    บอกละเอียดหน่อยก็ดีนะ เพราะไม่เคยใช้
                    ขอบคุณครับ
                    ก้อเปิดก่อนเข้าเกมคับ แล้วระหว่างเล่นก้อ Alt+tab มาคลิกขวาที่ trainer ดูว่า F ไหนใช้ทามไรแล้วก้อเข้าไปกดในเกมคับ ^ ^

Originally posted by Khow View Post
                    ตัวนี้ผมก็ test อยู่ครับ กำลังหาทางโกง Devil trigger gauge อยู่แปลงร่างไม่มันเลยหุๆ
                    เสียอย่างเดียวสูตรน้อยไปนิด
                    อิอิ อยากเหมือนกาน ท่าทางจะมัน อิอิ

Originally posted by waster555 View Post
                    ขอบคุณมากๆๆคับ มันจะใช้เหมือน +6 trainer ทั้วๆๆไปปล่าววหว่า
                    เหมือนทั่วๆไปคับ

Originally posted by sokissme View Post
                    เราก็นึกว่าบทสรุป -*-

อย่างไงก็ขอบคุณครับ
                    ในบอร์ดมีคนลงบทสรุปให้แล้วนะคับ ลองหาดู ^ ^

Comment

ดัน Trainer ใหม่

Comment

หาทางโกง air hike ดีกว่าโดดรัวๆได้หุๆ

Comment

มีคนทำตัวโกงกว่าอีกละ trainer+11
                          ทำอะไรดีหว่าหรือหา address แล้วมาทำรวมๆกันดี
                          Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:48:52.

Comment

ขอบคุณนะครับ

Comment

ผมใช้ +11Trainer มาจกเวป copyword ใช้โกงได้เกือบทุกอย่างอะ

Comment

Working...
                              X