Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เคสThermalTake Armor+ MX VH8000SWA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้เคสThermalTake Armor+ MX VH8000SWA

ใครใช้เคสThermalTake Armor+ MX VH8000SWA

อยากรู้ว่าด้านหน้าเคสมันใส่พัดลมได้กี่ตัวเท่าที่เห็นมันมีมาให้1ตัวอะ

แล้วด้านบนมันติดพัดลมได้ด้วยป่าว หรือว่าไอ้เคสเนี่ยมันติดที่ไหนได้บ้าง

มันคงเป็นตัวไส่ เลือนได้ ตาม Bay อ่ะครับ อยากไส่เพิ่มคงต้องทำ ตัวบล้อค พัดลมมาไส่เองอีกทีโดยใช้บล้อคตัวเก่าไปเทียบแล้วตัดตาม คิดงั้นนะ รอท่านอื่นก่อนก้ได้

Comment

ขอบคุณคับรอดูท่านอื่น

Comment

ด้านหน้าใส่เพิ่มได้อีก 2 ตัว เป็นแบบ14cm.

Comment

ถ้ามันเหมือนรุ่น XASERVI ที่ผมใช้นะ มันติดได้ทุกด้านเลย ประมาณด้านละ 2 อันขนาด 14cm ของผมมันมี 14cm มาให้ 4 อันแหละ

Comment

แล้วมีนจะติดตัว 12cm ได้ปะเนี่ย

Comment

ไม่มีข้อมูล แต่เคสตัวนี้สวยดีเนอะ

Comment

12cm หรือ 14cm ใส่ได้เหมือนกันครับ เพียงแต่เขาแถว 14cm มาให้เพียบเลยเท่านั้นเอง

Comment

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ

อยากซ้อเร็วตอนนี้เปลือยเคสอยู่

Comment

Working...
                  X