Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศใครจะซื้อVaioช่วงนี้รอนิดนึงนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกาศใครจะซื้อVaioช่วงนี้รอนิดนึงนะครับ

คาบข่าวมาบอกว่าsonyจะปรับเปลี่ยนตระกูลvaioทั้งหมด
    series FZ SZ TZน่าจะปรับเปลี่ยนทั้งหมดเปลี่ยนเป็นSeriesใหม่โดยสิ้นเชิง
    ตระกูลCRไม่แน่นอน
    ส่วนARน่าจะเปลี่ยนSpecเฉยๆ
    ในเวปsonyอเมริกาได้แจ้งถึงการเปิดตัวการเปลี่ยนแปลงนี้
    ในวันจันทร์นี้เวลาเก้าโมงเช้าtime zone east ของเมกา
    ก็น่าจะได้เห็นอะไรดีๆภายในสี่ห้าทุ่มวันพรุ่งนี้^^
    ใครจะซื้อก็แตะๆเบรคไว้ก่อนนะครับ

ความเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่!!!

ราคาขึ้น 10K

แหงๆ

Comment

Originally posted by tgst View Post
      ความเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่!!!

แหงๆ
      ไม่ๆ ไม่ใช่ แบบ sony
      series ใหม่ จะต้อง เป็น xx15 xx16 xx17 ...
      มีราคา 59xxx 629xx 69xxx 79xxx 89xxx 99xxx
      หลังจากนั้น 2 - 3 เดือน จะมี
      xx25 , xx26 xx27

Comment

Originally posted by tgst View Post

แหงๆ
        ไม่ๆ ไม่ใช่ แบบ sony
        series ใหม่ จะต้อง เป็น xx15 xx16 xx17 ...
        มีราคา 59xxx 629xx 69xxx 79xxx 89xxx 99xxx
        หลังจากนั้น 2 - 3 เดือน จะมี
        xx25 , xx26 xx27

Comment

ไม่น่าดีใจตรงไหนครับเพราะผมไม่มีตังซื้ออิอิ

Comment

เปลี่ยนซีรี่ย์ สเปคจะสูง แต่ราคาจะถูกลงไหมละ

Comment

ถ้าปรับให้ราคาอะไหล่ลงอาจจะได้ลูกค้าเพิ่มขึ้นครับ

Comment

เพี้ยงขอให้ SZ ใส่ 9500 ทีเถ๊อะ
                8600GS ก้อได้อ่ะ @.@!

งานจะได้..มีตบ!! กันซะที

Comment

ยังไงก็แพง

Comment

วัสดุดีที่แลกกับราคาที่แพง อืม ใช้ acer ต่อดีก่า

Comment

แพง

Comment

thankคับ ขอให้มาแนวอัลลอยนะคับ

Comment

ออกมาได้ซักพักใหญ่ๆแล้วครับ
                          ลงตลาดจริงกลางเดือนหน้า
                          ดูรูปและspecได้ที่www.sonystyle.comครับ^^

Comment

แพงจัดครับยี่ห้อนี้ แต่ถ้าเงินถึงก็จะซื้อนะ

Comment

Working...
                            X