Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องจอย Xbox 360 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องจอย Xbox 360 หน่อยครับ

คือว่าผมมีเครื่อง Xbox 360 อยู่ครับคือว่าผมอยากจะเอาจอยของ Xbox 360 มาต่อใช้กับเครื่อง PC ครับมันใช้สายหรือว่า Wireless มาต่อเข้ากับเครื่อง Pc อย่างไรครับแล้วหาซื่อได้ที่ไหนครับบอกราคาด้วยก็ดีครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับไม่อยากเสียเงินไปซื้อใหม่ครับ

ถ้าเป็นแบบมีสายก็ต่อใช้ได้เลย (บางเครื่องต้องลงไดร์เวอร์ถึงจะใช้ได้) แต่ถ้าเป็นแบบ Wireless ต้องซื้อตัวรับสัญญาณ Wireless มาด้วยถึงจะใช้ได้

Comment

Originally posted by eak2006 View Post
      ถ้าเป็นแบบมีสายก็ต่อใช้ได้เลย (บางเครื่องต้องลงไดร์เวอร์ถึงจะใช้ได้) แต่ถ้าเป็นแบบ Wireless ต้องซื้อตัวรับสัญญาณ Wireless มาด้วยถึงจะใช้ได้
      ของผมเป็นแบบไร้สายครับสามารถซื้อตัวรับได้ที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

Wireless Receiverต้องเดินหาตามคลองถมล่ะมั้งครับ หริือไม่ก็พันทิพย์อ่ะ นอกนั้นก็สั่งในเนตเอาครับ แต่ผมจำเวปไม่ได้แล้ว

Comment

Xbox 360 - PC Wireless Reciever
          ราคา : 850 บาท

http://www.gcorners.com/product/xbox360/xbox360.htm

Comment

Working...
          X