Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยระบุปัญหา หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยระบุปัญหา หน่อยครับ

ตามภาพนี้อะครับ อยากทราบว่าคอมผมมีปัญหาอะไร
    format เรียบร้อยแล้วเปิดมาก้เหมือนเดิม... ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ
    การทำงานของ Cpu ในภาพนี้เปิดโดยไม่ได้เปิดโปรแกรมใดๆทั้งสิ้นนะครับ
    Last edited by [virus]; 13 Jul 2008, 13:40:10.

ดูหน้า process สิครับ ตัวไหนมันใช้เยอะก็ตัวนั้นแหละ

Comment

ภาพใหญ่สะใจดี

Comment

process นี่ 00 หมดเลยครับ - - แปลกใจเหมือนกัน

มี System Idle อันเดียวที่ 99 ซึ่งมันก้ปกติ ใช่มั้ย?

Comment

เป็นตลอดหรือเป็นแค่ตอนเปิดเครื่องละครับ
          ถ้าอย่างหลังก็ปกตินะเป็นแค่ช่วงเปิดเครื่องใหม่ๆ

Comment

เปนตลอดเลยครับ - -"
            อยากรุ้ปัญหาน่ะครับจะได้เอาไป เครมถูกจุด
            ขอบคุณครับ

Comment

มีโปรแกรมพวก hijack this รึเปล่าครับ
              อยากให้ scan process แล้วส่งมาให้ดูจังเลย

แล้วก็อยากทราบสเป็คเครื่องด้วยน่ะครับ

Comment

ได้ครับ ผม format อยู่เด่วบอกนะครับ ^^

Comment

Working...
                X