Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทีเซียร์มีร้านขายของแต่งเคสบ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทีเซียร์มีร้านขายของแต่งเคสบ้างไหมครับ

ทีเซียร์มีร้านขายของแต่งเคสบ้างไหมครับ

คืออยู่ใกล้เซียร์อ่ะครับ จะไปถึงพันทิพย์ก็นั่งรถไกลครับ ค่ารถหลายต่อด้วยอ่า

อยากรู้ว่ามีร้านขายของแบบนี้มั่งหรือเปล่า ??

ขอบคุณครับ

มีครับ แต่ของมีไม่มาก เท่าไร ผมเห็นอยู่ 2 ร้านอ่ะ มีให้เลือกน้อย ไม่เยอะเหมือนร้าน เจได ทีเค บิสเทค อ่ะครับ

Comment

^
      ^
      ร้านอยู่ชั้นไหน แถวไหนอะครับ

Comment

ต้องเดินหาดูเอาคัรบ
        ผมก็เคยเห็นแต่จำไม่ได้

Comment

ร้านใกล้ๆ ตรงโซนกลางๆที่ขายของมือสอง ร้านจะอยู่ด้านซ้ายมือ เป็นร้านที่ขายของแพงๆ ดีๆ ชั้น ที่เป็นลานไอซ์สเก็ตเก่าอ่ะ ขายพวกเมนบอร์ด DFI ขายพวกการ์ดจอ และแรมเทพ อ่ะลองหาดู วันก่อนไปแต่ร้านปิด เปิดราวๆวันที่ 4 มั้ง

Comment

ร้านhibase

ศุนย์เคลมบอร์ดdfi

แต่มีไม่เยอะ

Comment

Originally posted by -SaMmY- View Post
              ร้านhibase

ศุนย์เคลมบอร์ดdfi

แต่มีไม่เยอะ
              เค้าปิดปีใหม่ไม่ใช่เหรอ .... หรือเราเข้าใจผิดว้า......

Comment

ผมว่าไป พัน ทิพเหอะ ผมเองยังไปเลยขนาดใกล้เซียร์ แต่นานๆไปที ค่ารถไปกลับ ถูกสุด 30บาท ใช้เวลารวม มะเกิน 3ชมหรอก นั่งรถชิวไปเรื่อย

Comment

คร้าบผม เดี๋ยวหาวันว่างๆไปเดินพันทิพย์เล่นๆ ไม่ได้ไปเดินนานแล้ว

Comment

วันนี้ TK ปิดนะครับ บอกไว้ก่อน

ปิด 31 กับ 1

เมื่อวานไปเดินเล่นมา เลยถามไว้ ^^

ส่วนเจได เมื่อวานนี้ปิดครับ ไม่รู้วันนี้เป็นยังไง

Comment

ร้านhibase

Comment

Working...
                      X