Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาแล้วครับ SAPPHIRE X1950XT 256MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

06 อีก 3 แต้มเลขสวยเลยนะครับ อิๆ แรงจริงๆ

Comment

Originally posted by nicolas View Post
      มานแรงกว่านี้ไม่ใช่หรือท่าน
      มันต้องเจอ C2D ครับ

COMPANY OF HERO MIN 3.9 FPS เกิดอะไรขึ้นครับ

Comment

Originally posted by m-1 View Post
        มันต้องเจอ C2D ครับ

COMPANY OF HERO MIN 3.9 FPS เกิดอะไรขึ้นครับ
        น่าจะเป็นที่แรม 1GB หรือเปล่าเพราะเกมส์นี้กินแรมมากๆยิ่งเวลาเปิดสุดหมดถ้า 2GB ไมน่ามีปัญหา
        ตอนนี้ก็ลองอยู่ครับใช้ที่ 1280*1024 เปิดสุดหมด FPS ไม่ต่ำกว่า 40 เลย

Comment

ทดสอบลินเนจให้ดูหน่อยสิครับเปิดซัก1600ได้ไม๊ครับปรับสุดๆหมด

Comment

อิจฉาครับท่าน T^T

ผมหละโคตรเสียดายเลย
            พึ่งถอย X1950Pro ไป เมื่อสองอาทิตที่แล้วนี่เอง
            ซื้อมาได้ 3-4 วัน หน้า Price ของเวป HWH เอาเจ้านี่ขึ้นแหล่ว
            แพงกว่ากัน 2K เองง่ะ T^T

Comment

เพิ่มเติมครับกับ COH หลังจากเปลี่ยนแรมเป็น 2GB และ driver เป็น6.12

Comment

อยากได้ตัวนี้จังเลยง่ะ งืมๆ ^^" เด๋วสิ้นเดือนเจอกันคับผม

Comment

ซิ้งค์มันถี่ดีจังครับ

Comment

Originally posted by chillchill View Post
                    เพิ่มเติมครับกับ COH หลังจากเปลี่ยนแรมเป็น 2GB และ driver เป็น6.12
                    โอ้วว แรมมีผลมากขนาดนี้ เหลือเชื่อ

Comment

Coolermaster 450
                      จะเอาอยู่ไหมน้ออออ

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                        Coolermaster 450
                        จะเอาอยู่ไหมน้ออออ
                        ถ้าเป็น Real Power พอแน่นอนครับ

แต่ถ้าเป็น Extreme Power อาจจะไม่พอ

Comment

มันร้อนดีจริงๆนะครับ
                          Aquamark กดให้เกิน แสน จิครับ

Comment

แรงอะ อยากได้ ราคาลงเหลือ 10000 ถ่วนแล้วอ่า

Comment

เสียดายไม่รับ DX10

Comment

ถ้าผม้ป็น จขกท คงเป็นลมแหงๆเลย
                                เพราะตอนนี้ NVDIA ปล่อย 8800 GTS รุ่นประหยัดออกมาแล้ว
                                (อ่าน review ใหม่ของวันนี้ดู) ราคาพอๆกันเลย แต่ผลทดสอบเหนือกว่าหมด

http://www.bit-tech.net/hardware/200...s_320mb/9.html

Comment

Working...
                                X