Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้แนะ์ UPS หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้แนะ์ UPS หน่อยครับ

เนื่องจากตัวเก่ามีปัญหา(Wไม่พอจ่าย) และไม่รักษาความเสถียรเท่าไร (เวลาเตะโดนปลั๊กขยับก็ดับเลย) (ตัวที่มีปัญหานี้เคยโพสถามไปรอบนึงจำกระทู้ไม่ได้)จึงอยากหาตัวใหม่ครับ ที่ใช้พ่วงมีดังนี้ครับ

คอม สเปคตามลายเซนต์(Cpu-z)ครับ
    ซัพพลายTagan TG480-U38
    จอLcd 17" 4:3
    ลำโพง2Ch

ที่บ้านมีปัญหาไฟตกบ่อยครับ
    งบน้อยครับ
    ขอบคุณครับ

หา UPS 500W ขึ้นไป ยิ่งถ้าจะต่อจอกับลำโพงร่วมด้วย 600W ได้ยิ่งดีครับ สัก 800-1000VA

Comment

Originally posted by nununu View Post
      หา UPS 500W ขึ้นไป ยิ่งถ้าจะต่อจอกับลำโพงร่วมด้วย 600W ได้ยิ่งดีครับ สัก 800-1000VA
      ยี่ห้่ออะไรดีแล้วราคาประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

Comment

ดันครับ

Comment

APC , DCM ,Syndome,Leonics

Comment

APC 800vaครับ 5300 บาท

Comment

โอ้ววว แพงเอาเรื่องเลย ราคาถูกกว่านี้มีไหมครับเี่นี่ย

Comment

ที่มันต้องแพงเพราะเครื่องคุณแรง น่ะสิครับไม่งั้นมันจะเอาไม่อยู่

Comment

APC
                  แต่งบน้อย จัด Leonics ไป

Comment

เอาพวก PCM ก็ได้ครับ 1000VA ไม่กี่พัน ใช้งานได้ดีเหมือนกัน

Comment

ู^
                      ^
                      800va แค่5300บาทเองครับ^-^a 1000vaก็คง....-*-

Comment

แนะนำ APC ครับ

Comment

แพงตามคอมเลยแหะ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
                            ู^
                            ^
                            800va แค่5300บาทเองครับ^-^a 1000vaก็คง....-*-
                            นั้นมัน APC ครับ PCM ราคาแค่ 3 พัน

Comment

โอว ขอโทษครับ ผมตาลายกับสองยี่ห้อนี้อีกแล้ว ไม่ทักไม่รู้เลยนะนี่

Comment

Working...
                              X