Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมนี้กระตุกงะ Tom Clancy's Rainbow Six Vegas 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมนี้กระตุกงะ Tom Clancy's Rainbow Six Vegas 2

แก้กระตุกได้มะงับมานกินสเปคขนาดไหน
    กาดจอผมใช้HD3870 X2นะงับ
    Ram 8Gb 667
    CPU C2D E6420 2.13 @3.2
    Last edited by yut1234; 13 Jul 2008, 18:31:24.

Originally posted by yut1234 View Post
    แก้กระตุกได้มะงับมานกินสเปคขนาดไหน
    กาดจอผมใช้HD3870 X2นะงับ
    Ram 8Gb 667
    CPU C2D E6420 2.13 @3.2
    ถ้าสเปคขนาดนี้กระตุก ของผมก็ไม่เหลือแล้วครับ
    ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ดูครับ ของสีแดงผมไม่ค่อยถนัด

Comment

ไหนลองเอา CPUZ/GPUZ มาให้ดูทีครับ

Comment

ไหนลองเอา CPUZ/GPUZ มาให้ดูทีครับ
        อยากดูเช่นกันครับ
        เสปกแรงขนาดนี้ ไงไม่ใช้บัส 800 ไปเลยอ่าครับ
        ขอรายละเอียดกว่านี้หน่อยได้ไหมครับ

Comment

Ram 8 G แต่ดันเล่นแค่ 667 มันยังไงๆอยู่น้า... ^^

Comment

ก็ผมซื้อมาใส่2เครื่องแล้วอีกเครื่องเคลมบอดเลยเอามาใส่ก่อนอิอิเห็นเขาว่า667กับ800คล็อกได้เท่ากันผมก็เลยเอามาใช้พลางๆผมอยากได้แรมคอแคแบบมีพัดลมอะ

Comment

แรมเกินขนาด

Comment

แรมเกินขนาด กระตุก เหอๆ --

Comment

นี้เลยครับดูๆ

Comment

ผมว่าเครื่องคุณต้องมีปัญหาอะไรแล้วหล่ะครับ เกมนี้กินสเป็คไม่มากไปกว่าเกมอื่นๆทั่วไปเลยอะครับ

Comment

ผมใช้วินโด้XP64bit ไดร์เวอร์8.6ต้องแก้ไขยังไง

Comment

อะนะ ลองลงวินโด ธรรมดาดูครับ คิดว่า ATI คงมีปัญหากับ Driver XP64bit มั้ง ไม่แน่ใจครับ

Comment

ถ้าผมลง2วินโด้จะเปงไรใหม

Comment

ใส่แรมเยอะๆไป ยังไงถ้าไม่ได้ใช้ Vista ก็เท่านั้น

Comment

64Bitครับไม่ใช่32ถึงจะใส่ไปก็เท่านั้นเหมือนวิทต้าลง32ก็เห็นแค่3.0ต้องเป็นวินโด้64Bitสรุปคือไม่ว่าจะXPหรือวินต้าถ้าไม่ใช่64Bitก็เหมือนกันเพราะฉนั้นลงXP64bitเฟรมจะเยอะกว่าวิทต้าครับ

Comment

Working...
                              X