Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมนี้กระตุกงะ Tom Clancy's Rainbow Six Vegas 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by yut1234 View Post
    64Bitครับไม่ใช่32ถึงจะใส่ไปก็เท่านั้นเหมือนวิทต้าลง32ก็เห็นแค่3.0ต้องเป็นวินโด้64Bitสรุปคือไม่ว่าจะXPหรือวินต้าถ้าไม่ใช่64Bitก็เหมือนกันเพราะฉนั้นลงXP64bitเฟรมจะเยอะกว่าวิทต้าครับ
    ลืมบอกว่า 64 บิตจ้า

เออ แต่จริงๆแล้วเนี่ย ผมว่า จขกท ไปทำให้มันแบ่งพื้นที่ HDD มาเป็นแรมใช่ไหมครับ ถ้าใช่ก็ไม่ต้องงงครับว่าเป้นที่อะไร

Comment

ไม่ครับRamตรงๆเลย2GB 4แถว

Comment

Working...
      X