Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกนี่พอไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกนี่พอไหมคับ

CPU > Intel Core 2 Duo E 8200 2.66 GHz L2 Cache 6 MB
    Motherboard > Gigabyte EP35-DS3R
    RAM > OCZ 2G8001G DDR2 800 1 GB x 2
    Graphic Card > MSI HD4850 512 MB DDR3
    Harddisk > Hitachi SATA2 500 GB Buffer 16MB
    DVD-RW > Lite_On 20A3S
    Power Supply > RaidMax RX-630A 630W

พอจะเล่นกับ Nfs โปรสทีด ไหวไม๊คับ
    หรือจะเปลี่ยนอะไรดีคับ

งบ 25k คับไม่เอาจอ เอาไว้เล่นเกมคับ

อย่าว่าแต่ NFSเลยคับ

สเปคระดับนี้ allไฮ เกมส์ได้ทุกเกมส์คับ

Comment

ผ่าน ครับ

Comment

ผ่านเหมือนกันครับ

แต่ถ้างบเยอะหน่อยตอนนี้แนะ ของATI 4870 คร้าบ คุ้ม ที่ไม่รวมเรื่องปัญหา

Comment

จัดไป

Comment

Originally posted by mossmoss View Post
            ผ่านเหมือนกันครับ

แต่ถ้างบเยอะหน่อยตอนนี้แนะ ของATI 4870 คร้าบ คุ้ม ที่ไม่รวมเรื่องปัญหา

ราคาประมานเท่าไร่คับ

อยากจะใช้ตัวนี้ไป นานๆๆ นะคับ จะตกรุ่นไว ป่าว

Comment

11000

Comment

Working...
              X