Announcement

Collapse
No announcement yet.

แก้นิสัย เล่นเกมไม่จบ อย่างไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แก้นิสัย เล่นเกมไม่จบ อย่างไรดี

แก้นิสัย เล่นเกมไม่จบ อย่างไรดี

ซื้อเเผ่นเเท้ เเบบเเพงๆเล่นอะท่าน
    เล่นจนจบเพราะเสียดาย

Comment

แก้ที่ EQ

Comment

ถ้าเบื่อก็สลับไปเล่นเกมส์อื่นก็ได้ครับ เกมส์นั้นเบื่ออีก ก็สลับไปสลับมา

Comment

Originally posted by zero_za View Post
          ถ้าเบื่อก็สลับไปเล่นเกมส์อื่นก็ได้ครับ เกมส์นั้นเบื่ออีก ก็สลับไปสลับมา
          เหมือนผมเลย และที่สำคัญนะคับ ห้ามใช้ Trainer เปนอันขาด (ผมนะ) เพราะใช้แล้วมานจะง่ายจนเบื่อ แล้วก้อเลิกเพราะขี้เกียจเล่น เพราะมันเล่นไปไม่มีจุดมุ่งหมาย คือเทพแล้วประมานนั้น แต่พอเล่นจบแล้ว ถ้ามันหนุกมากก้อมาเล่นแบบใช้ Trainer อีกที เพื่อความสะใจคับ ^ ^

จะว่าไปคล้ายๆเกมออนไลน์เหนเล่นกันจัง แล่นแล้วก้อปล่อยบอท สู้ไปหาเซิฟเถื่อนโกงขึ้นไวไวเล่นๆเอาผมว่าจะดีกว่า จะเสียเวลาบอททามม้ายก้อมะรุ้ เพราะถึงเทพไปก้อไม่ได้อาไร เพราะมันคือ "เกม"

Comment

Originally posted by terry12 View Post
            ซื้อเเผ่นเเท้ เเบบเเพงๆเล่นอะท่าน
            เล่นจนจบเพราะเสียดาย
            ตามนี้เลยครับ

Comment

ตอนนนี้ผม ลบ เกม ต่างๆๆ ออกไปหมดแล้ว เหลือแต่ COD4 จะเล่นไห้จบ ๆ ก่อนแล้ว ไปหาเกมอื่นมาลง

สาบานจะเล่นเกมนี้ไห้ จบ ถ้า จบโดย ใช้สูตร ผม จะไห้คนในนี้ แบนผมเลย

Comment

ต้องอินกับเนื้อเรื่องเข้าไว้
                คือ เรากำลัีงจะช่วยโลก อย่าละทิ้งหน้าที่ ชื่อก็บอกนะ Call of Duty ต้องรับผิดชอบครับ สู้ๆ

Comment

ผมเล่น Assassin อยู่ ว่าจะเล่นให้จบ

Comment

ถ้ามันมีอย่างอื่นที่ควรทำและสำคัญกว่าก็ไม่ใช่เรื่องเสียหายที่เล่นเกมส์ไม่จบ ดีกว่าสิ่งที่สำคัญมันทำแล้วไม่จบนะครับ เกมส์จะเล่นเมื่อไหร่ก็เล่นได้ ใช่ว่าต้องแข่งกับชาวบ้าน ออกใหม่ปุ๊ป รีบเล่นให้จบๆ ไม่ต้องทำอะไรอย่างอื่นกันพอดี

Comment

Originally posted by zero_za View Post
                      ตามนั้นเลยครับ

Comment

เล่นเกม คอมมา 3 ปี จบ cod4 ไปเกมเดียว

Comment

Originally posted by shady View Post
                          ถ้ามันมีอย่างอื่นที่ควรทำและสำคัญกว่าก็ไม่ใช่เรื่องเสียหายที่เล่นเกมส์ไม่จบ ดีกว่าสิ่งที่สำคัญมันทำแล้วไม่จบนะครับ เกมส์จะเล่นเมื่อไหร่ก็เล่นได้ ใช่ว่าต้องแข่งกับชาวบ้าน ออกใหม่ปุ๊ป รีบเล่นให้จบๆ ไม่ต้องทำอะไรอย่างอื่นกันพอดี

เห็นด้วย อย่างแรงงงงงง

Comment

เล่น oniblade จะจบอยู่แล้ว ไวรัสแดรก คอมต้องลง วินโดใหม่เลย

Comment

Winning ผมเล่นเท่าไหร่ก็ไม่จบซะที เฮ้อ

Comment

Working...
                              X